Tích sản là gì ?.... nhiều lúc nghĩ lại ứa nước mắt?

TÍCH SẢN LÀ GÌ ?
Thiển cận cá nhân tôi đúc rút,đó là nhặt dần cổ phiếu hoặc hàng hóa mà nó có thể tăng giá trị theo thời gian.
Hiện tại có những chiên da sáng hô mua chiều hô sút… ấy thế mà cao giọng hót TÍCH SẢN… họ không hiểu vốn hóa chỉ biết biến động của thị giá.Mặc dù khó khăn ,lạm phát,bệnh tật… có nhiều cp vốn hóa tăng cả chục cả trăm lần trong nhiều năm qua,nó chiến thắng tất tật các cú sập hầm.
Cổ có thiên thời rớt lại phi
Cổ mất thiên thời sẽ về máng lợn
Bank ,thép,phân,chăn nuôi,trồng trọt… chúng tôi lớp đệ tử of A7 cũng kịp phán cả năm òi… ai may chén xong lượn gấp.
Tích sản kiểu L14,CEO,DIG,L14 L18,HDC,NHA,… mới lên đại gia nhé.
Còn nhớ khi xưa vốn hóa L14 có lúc chưa nổi 30 tỷ… năm nay lúc cao giá gần 15 ngàn tỷ.
ỨA NƯỚC MẮT…vì tiếc năm xưa…kkk
Ps tóm lại CỔ ĐẤT… đang gặp ĐẠI THIÊN THỜI !

42 Likes

nay mai thêm ứa.mấy ông đang cắt.:laughing:

3 Likes

Bóc tem 2, anh Bình ơi

1 Likes

Cảm ơn Anh cả

1 Likes

Ai máu cờ bạc, muốn giàu nhanh thì không hiểu điều đó nên đa phần đều chết. Người đương thời như thày A7 và bác Bình khuyên nhiều năm rồi không nghe thì nghe ai? Nghe chiên da đều chết mà vẫn nghe?

2 Likes

Chả có nhiều cứ mỗi lần nhặt tí khi giá nó rẻ như cho không, rồi ngồi đợi ngày sung rụng.

1 Likes

8 Likes

Quá chuẩn anh ạ :sunglasses:
Cảm ơn chia sẻ tuyệt vời của anh từ những gì đã trải qua.

1 Likes

Bác Bình Number Tow :sunglasses:

1 Likes

Siêu cố phiếu tiềm năng nhất việt nam

1 Likes

Chào bác Bình cháu đứng đây từ chiều :joy::joy:

1 Likes

Tầm này ko tranh thủ mà tích cổ bđs mấy tháng nữa lại chẳng khóc ra tiếng mán :))

1 Likes

Ối rồi ôi em cứ giữ, học anh Bình chẳng cần mua nhiều chỉ cần giữ lâu auto giàu, kk

1 Likes

Em chỉ tiếc đúng lúc sập sâu nhất ko xoay thêm đc xèng để múc thêm. Nhiều lúc nghĩ mà buồn.cờ cầm trong tay rồi mà ko phất được.

2 Likes

dig, ceo, l18… sau này con cháu xem lại lại há mồm ra bảo sao ngày xưa ông ko múc

2 Likes

Quan trọng là tích sản nhưng ko fomo .

2 Likes

Các bác đầu toi hiện nay, tư duy tích sản thì ít, mà tư duy giàu nhanh , fomo thì nhiều .

1 Likes

IMG_20220525_160818

2 Likes

FCN ô kê đó
Ăn hai mang

1 Likes

Bác xem tnao chứ mấy em sinh viên vừa ra trường nộp học phí cho các “thầy” và tham gia room khuyến nghị mỗi tháng từ 3 đến chục triệu.

Nav dưới 3 tỷ không được vào room VIP. Kkk

2 Likes