TID - mang trong lòng khối tài sản khổng lồ

TID bỏ 200k lấy 1 m2 đất KCN…Chưa tính các dự án dân cư hàng trăm ha…múc là thắng

1 Likes

Khi mọi người nhận ra tảng băng chìm của nó…hết lời diễn tả

TID mua cả công ty bây giờ tính ra bằng 200k/1m2 đất KCN ,chưa cần tính hàng trăm ha dự án.(tức ăn không đất dự án)…hàng chiến 2021

Chấm để theo dõi

1 Likes

TID đã tăng gấp đôi từ vùng giá 16 lên 32 rồi. Vẫn mua tiếp dc ah bạn?

múc

thị trường này vào dễ ăn bô lắm bác ơi

Bạn có thể nói sơ qua về tài sản của nó được không

hi

Cần tích luỹ đã, đã tăng quá nóng rồi :slight_smile:

1 Likes

nó quản lý 3000ha KCN sinh tiền đều,dự án bất động sản thì nhiều…BDS đang có dòng tiền xh bơm vào lớn…mỗi dự án ra lò đều cho kỳ vọng lợi nhuận lớn…chưa nói đất dự án cứ x2,x3 theo thời gian thì ,…mẹ năm ngủ mơ cũng thấy giàu

Mình chia sẻ nó từ 16.x đây. Giờ cần tích luỹ chứ tăng nữa có mà buôn thuốc phiện à :))

3 Likes

múc

sẽ thấy 80 nhanh thôi =))

1 Likes

Con này UBND tỉnh đồng nai chiếm gần 50%. Lãnh đạo ko nắm cổ phần. Sử dụng vốn kém. 13k tỷ tài sản mà lãi đc có 100 tỷ. Đất thì bao la bát ngát mà dùng vốn kém thế.

Tài sản của TID khỏi nói, vốn hoá thì bé so với tài sản. Nhưng cty nhà nước KD đa lĩnh vực thì e rằng cha chung ko ai khóc, tiền chùa. Có ngồi trên núi vàng thì cũng báo lỗ thôt

Vì vậy bác chủ thớt xem có dẫn chứng gì cho thấy khả năng cải thiện kết quả KD của TID đc ko?

Đối với con này đọc báo cáo có mà đi biển…chỉ có kỳ vọng tương lai đủ cân tất cả…chỉ sợ nn không chịu thoái vốn

Có game thoái vốn thì thôi bay mẹ lên mặt trăng

Mà nn sở hữu tỉ lệ như vậy là hơi nhiều.