TID Trùm KCN mới nổi giá bèo sắp nhân 2

Bác trùng hàng em nhiều quá, SBD SGP giờ là TID ăn ổn bác nhỉ, cứ 50% là ít. Đừng mua cao là dc, còn lại ko ngại gì, có cơ bản ko sợ.

1 Likes

kaka, hàng ngon, cp tốt thì nhiều người cùng biết đến thôi bác ak, thị trường bao la rộng lớn mà bác, cổ phiếu tốt thì biết tìm đến và khai thác giá trị.

2 Likes

Riêng mặt hàng nông sản. Nếu tự ực sx đc thì lãi, ko tự lực sx đc thì khi giá tăng nhafthu mua ko lỗ là may

haha, bạn nhầm to rồi bạn ak, mua sản xuất mới lời, còn tự sản xuất tự trồng trọt chi phí đầu tư rất lớn ăn được mấy đâu, khi nào giá tăng nhà máy tăng, khi nào giá giảm nhà máy giảm, dân buôn mới là dân lời, còn dân trồng trọt mới là dân lỗ, bạn chắc k làm trong mảng nông nghiệp nên k biết rồi, mình làm trong mảng nông nghiệp đây, người dân mới là người thiệt, chứ nhà máy sản xuất họ mua bán theo giá thị trường, 1 lời 3 ngồi đấy mà lỗ bạn thế thì chưa hiểu, chưa biết về buôn bán rồi !

Xưa nay người ta chỉ nói Phi THương Bất Phú, chứ có ai nói Phi sản xuất bất phú đâu. Nên Thương nhân vẫn lãi mà. Ko lãi ai làm? Là cá nhân bạn, ép bán mua cao bán thấp bạn làm ko? hay đi du lịch cho khỏe.

Chỉ mấy tay chơi cò con ko biết chơi mới lỗ thôi.

CFV cà phê quý 1 vừa rồi lãi bằng 3 năm cộng lại kìa bạn

thế bạn có biết đầy thương buôn đợt này chết sặc tiết ko? tại sao trên sàn có 3 DN làm về ngành gạo, giá gạo đạt đỉnh nọ xô ngã đỉnh kia mà 2 ông lỗ chổng vó, 1 ông ko tăng đc lợi nhuận.

Bọn đó kém thì chết là đúng rồi. Mình phải chọn bọn nó giỏi mà chơi chứ. Cuộc sống chỉ 10% người giỏi thôi, còn 90% kém mà. Bạn sao cứ đâm đầu vào chỗ tối thế rồi lại cứ đi lý giải làm gì

Đến với TID mình kỳ vọng mảng BĐS và KCN hơn là mảng cà phê mặc dù mảng cà phê đóng góp 85% tổng DN nhưng mảng BĐS KCN đóng góp đến hơn 69% lãi sau thuế của TID

2 Likes
  • Bác gọi Team A7 vào định giá đi, tôi lỡ bao lỗ cho bà con mã này rồi.Vào ủn hộ cho về đúng gía trị chớ hehe.

Dự án 941 ha ở đồng nai nó sao k bán hàng nữa bạn nhỉ? Dự án đó giá vốn rẻ như cho

A7 mà định giá TID chắc giá 999k

bác nói chuẩn, mà nào mà được A7 để ý thì ơn dời kaka

Thế mà đội kém hiểu biết, đu đọt do k biết định giá ăn rồi đi chửi A7, :d ai biết điểm mạnh A7 sẽ cảm ởn A7, ai chỉ chăm chăm ăn xổi thì lại sợ A7

1 Likes

Tận dụng nhịp điều chỉnh "gom" nhóm cổ phiếu định giá rẻ, KQKD quý 2 dự báo khả quan. tận dụng thôi bác

1 Likes

giá này gom #tid là đẹp bác này.

TID và TIP giá 24 là em mua bác nhé. Cứ rẻ mua thôi, còn khi nào tăng do lái, ae mình cứ rẻ mua thôi, idol của em bảo em thế

1 Likes

TiD không dính phốt ỏ Nhơn Trạch thì quá ngon, lỡ gây họa giờ mọi hoạt động đều bi soi xét.

1 Likes

giá này mua để đó là đẹp rồi bác ak, mình mới nhập kho thêm 2000 cp #TID, hi vọng có thêm vài két bia uống xem ô rô. Chứ #SBD, #SGP vẫn đang ngon đang bia uống ngập mồm.kkkk

giá #TID mút giá này lên 30 bán là có bia ôm uống.kkkk

2 Likes

Hai quỹ ETF quy mô 21.000 tỷ đồng dự kiến "gom" mạnh hàng chục triệu cổ phiếu tài chính và bất động sản trong tuần này lại có biến ak bác, sao gom mạnh nhể

1 Likes