Tiềm Năng Của DTD - X2 X3 Tài Khoản - Giá quá rẻ so với khối tài sản khổng lồ!

Ôm DTD quá nản rồi, cứ như phá sản đến nơi. Cần lắm ad@lazaland bơm oxi

Sút thôi, bds đang thoái trào. KCN thì chiến tranh thế này cũng chả thơm thơ gì. Có vẻ thị trường chứng khoán sẽ ảm đạm như xưa

Về 28 cho nhanh

Chủ tịch đăng ký mua 250k cổ vũ ae kìa

1 Likes

ae bán cắt lỗ hết chưa?

Vẫn đnag ngồi chờ chủ tịch Cương đnahs lên đây Bác

ae táng hết cả rồi hay sao

ôi em như bắt được vàng vì thấy pic DTD. Em đang ôm nó mà nó làm em trầm cảm quá :frowning:

Nhiều ae chán quá rồi Bác, bán cơ cấu mã khác.

Con này cổ chủ yếu Ban Lãnh Đạo cầm nhưng đánh rất khó chịu

Kì vọng ở DN nhiều những chưa đc đền đáp mấy.

Cầm lâu chưa Bác

em cầm lâu rồi. Thấy tài sản chả có gì ngoài đất mà sao lại đánh rát cổ đông thế.><

1 Likes

Lâu thì giá vốn cũng ngon, chưa âm nhiều.

ĐỢt e vào cũng kì vọng về quỹ đất của nó, DN cũng làm ăn uy tín.

Nhưng thấy nó đánh khó chịu thật, biên độ lớn

Đất chắc phải đc duyệt mở bán may ra mới chạy đc

1 Likes

Ah em đu 37ạ :frowning:

1 Likes

ĐỢt đầu e vào còn đu 54

Sau Tbg h còn 4x =)) cổ đông dài

chắc em cơ cấu sang mã khác bác ạ. Em trầm cảm con này quá :frowning:

1 Likes

Con này trước vớ được sóng ăn tí chứ giờ lom rom lắm, Phát hành để huy động vốn mà giá tụt từ 50 về 2x nên lại quay sang bài phát hành giấy lộn trả cổ tức :smiley:

Các cụ cứ chê. Tôi nhận định năm nay mới là điểm bắt đầu ngon của em nó, Thấy cụ tổng mới vào bắt đáy tôi cũng mạnh dạn giải ngân múc theo cụ

văn này quen thật, năm nào cũng có ông kêu điểm mua đẹp lên 8x, 12x abc… xong khi nó tụt về 37 thì kêu đầu tư dài hạn xong tụt về 2x thì im re cả làng. :))). Nhưng cũng ko phủ nhận con này giờ mua được, hết năm vẫn khả năng được vùng 5x

lúc im re cả làng mua mới có ăn cụ ơi. chỗ mà nđt nhà đầu cơ T+… khen cả thì múc có khi lại chết. Giá này t cũng thấy quá rẻ rồi. cty trung bình mỗi năm book lợi nhuận hơn trăm tỷ mà cả cty định giá có 700 tỷ, tính ra p/e chỉ 5 6. Ngoài ra lại còn bđs đô thị nữa,+ thêm năm nay vốn FDI sẽ chảy mạnh vào VN, chủ tịch mua thêm xong rồi nên tôi múc

1 Likes

gớm, gồng lỗ 30-40% giờ vào thì gỡ lại chứ có ăn gì giờ này

1 Likes