Tiềm Năng Của DTD - X2 X3 Tài Khoản - Giá quá rẻ so với khối tài sản khổng lồ!

Thêm một nguồn tin báo về là Diện tích đất KCN ĐV3 còn trống khoảng 60ha tại thời điểm quý 1 ( do bùng phát dịch covid) trong quý 2 và quý 3 này đã nhộn nhịp trở lại và sẽ cho thuê hết. Các cụ tỉnh nhẩm đi 60ha * giá 95 $ xem được bao nhiêu

Hôm qua BV Bạch Mai với Việt Đức được VTV1 đưa tin. Quả này là xong dứt điểm.

1 Likes

Dòng tiền nóng đã bị rút ra khỏi thị trường. Thị trường đang trong giai đoạn phục hồi và đi lên bền vững. Cổ phiếu giá trị như DTD sẽ quay lại đúng giá trị của nó, cứ đi lên trong nghi ngờ.

chuẩn quá cụ ơi !

Cảm ơn Bác đã cho E thêm thông tin

Sao nay giao dịch lạ thế. Ô nào cứ vác 100k ra đè xong lại huỷ vậy a e

chưa thấy ra bctc quý 2 ae nhỉ

29/7 nhé

1 Likes

Ăe đâu rồi hú hí cho sôi động lên đi

Tôi ôm lâu dài ko bán, bây giờ cũng mua thêm chút thôi… hết tiền rồi. Chả biết hú hí cái gì nữa. Cụ nào có thông tin báo cáo quý 2 hay thông tin dự án mới gì đó thì … kêu to lên chút đi

lâu dài không bán thì quan tâm đến BCTC quý 2 làm gì ? DTD sau các kiểu chia tách thì giá trị của nó ít nhất cũng phải 4.x vì thế nên việc cần làm lúc này là múc thôi.

Kêu cho pic có chuyện mà nói, tôi cũng ngủ thôi, vào đây ko biết nói gì. Hóng hớt chút

Vĩ mô Việt Nam ổn định. Tiền quý 1, quý 2 ảnh hưởng của covid. nhưng giờ đã mở cửa hoàn toàn trở lại. Du lịch và FDI sẽ phục hồi mạnh mẽ. BĐS KCN 2 quý cuối năm sẽ tăng trưởng ngoạn mục. Phiên hôm qua đánh dấu tiền vào mạnh mẽ. anh em ôm chờ hưởng thành quả thôi.

Quỹ đât KCN cho thuê đang ngày càng ít trong khi FDI đổ mạnh sẽ đẩy giá thuê tăng cao. DTD còn tầm 60 ha đắc địa ở ĐV 3 mà cho thuê và hạch toán hết trong quý 3 ,4 thì sẽ thế nào anh em nhỉ ?

usa nó chuẩn bị giảm thuế chp china. bds kcn có mà vào mắt. ngồi đấy ma chém

USA với cả ChINA gì ở đây. Linh tinh

Lâu rồi AE cổ đông ko hỏi han hay chia sẻ gì nhỉ?
AE im ắng quá, thi thoảng lên hỏi thăm nhau chút cho có tinh thần ae ơi

Hóng

Ae chắc chờ báo cáo q2, có game gì mới ko…

1 Likes

Tình hình covid được kiểm soát, FDI chảy mạnh vào VN quý 3 quý 4 sẽ cho thuê hết 60 ha Đất KCN ĐV3. Sang đầu năm mở bán văn xá chợ lương. Khu đô thị liêm tuyền để giành chờ đời bộ trưởng y tế mới nghiệm thu bạch mai việt đức xong. Lại mới trúng thầu làm hạ tầng 150ha mở rộng KCN ĐV1 mở rộng. Từ giờ trở đi DTD chỉ có cửa tăng và tăng. cơ hội nhân tài khoản cho anh em có tầm nhìn dài hạn