Tiềm Năng Của DTD - X2 X3 Tài Khoản - Giá quá rẻ so với khối tài sản khổng lồ!

mấy mã Vốn nhà nước ấy

Ối dào thế mà tôi tưởng thằng VGT cũng thi công gì đó.

VGT ai ôm rồi cũng vậy thôi - nếu ko ra nhanh chết mất xác - cổ tức tí tẹo tiền mặt - cty thì lãnh đạo dấu chia nhau. Thói đời nhà nước

Chết mịa, còn 100 cổ mai đặt lệnh MP bán nốt!

chủ PIC cho mình hỏi, cơ sở tính giá vốn dự án ở Liêm Tuyền ạ?

z2536390801462_6aafd9aefd6e5cb4bdbb09bf17910ad6

Lãnh đạo còn đăng ký mua vào - nhà lãnh đạo nắm 50% - chưa kể phần nắm ngoài

1 Likes

chưa tính được - nên áng áng giá thấp nhất - cho ăn đi gấp đôi so với các dự án khác - nên tính lấy giá rẻ - cho an toàn

xúc thôi bác, ko ăn đất thì ăn gì bây giờ

Mình đưa tin để anh em thẩm định - có nhiều cơ hội mà - ai thấy tiềm năng thì múc - ai ko thấy thì chịu

1 Likes

giá đất TP Phủ Lý cũng từ 25-40tr đất đô thị . Mình cứ lãi 15tr/m2 - còn giá vốn cứ tính luôn 10tr/m2 đi - cho thoải mái thì mình kiếm 1k tỷ lãi

đất phủ lý 2 3 năm nữa mình nghĩ ko có giá này

Mình tính an toàn nhất - để đầu tư an tâm và lãi còn cao hơn nhiều vì Chính Phủ có chủ trương cho Hà Nam thêm 6k héc đất KCN . mà DTD có thể được tầm thêm 2k héc

1 Likes

Chủ pic cho em hỏi: Dự án 1 - Khu công nghiệp Đồng Văn cho thuê 2tr/m2 là tính giá của cả 1 chu kỳ cho thuê 50 năm đúng ko ạ? Cty thường chia ra book lợi nhuận theo từng năm hay là nhận tiền 1 cục rồi book luôn 1 lần ạ? Và dự án số 4 được nhà nước cho đất KĐT trong KCN, cái này có bị ràng buộc điều kiện gì không, hay vẫn bán ra bình thường theo giá trị trường rồi đóng thuế như bình thường? Em cảm ơn ạ!

khu CN DDV3 hiện nay bán thu tiền 1 cục nhé , bán 50 năm thu tiền 1 lần luôn . Còn hàng năm thu thêm phí dịch vụ bảo trì riêng, bảo dưỡng ( mình ko tính ở đây ), cty cũng trích thêm 1 phần để lại làm phí bảo trì nữa . Còn 10 héc nhà nước cho 0đ thì mình chưa tính được và chưa nắm được điều kiện bán hàng ntn ? bao nhiêu năm ? bán ưu đãi như nào ? chỉ biết nhà nước cho đất - DTD xây bán . Còn hình thức cụ thể mình chưa rỏ
z2536068457407_a997a3f16c744ea4a0279fecdfd2335e
Đây là Mô Hình Dự Án - Nhà cho Cán Bộ CNV khu CN

1 Likes

Cảm ơn bác!

ôi giảm rồi !!! :innocent: :innocent: :innocent:

DTD anh em với NHA có mấy dự án BT ở Hà Nam, cứ đợi chỉnh là vào đẹp rùi.

2 Likes

Múc mạnh cho a

Lão bảo múc cái giề???

Em đợi chốt lời thương vụ DDV thoái vốn đã ạ. :)))

1 Likes