Tiến trình Đức Nghĩa giúp một người anh trên F247 từ vốn 1 tỉ lên trên 20 tỉ

Trong bài viết này Đức Nghĩa sẽ chia sẻ hành trình giúp một người anh trên F247 từ vốn hiện có tầm 1 tỉ tăng lên trên 20 tỉ. Để tránh mua bán copy theo thì các lệnh đã mua bán sẽ đăng sau khi tham gia tầm trên 2 tuần. Tiến trình sẽ cập nhật dưới phần bình luận.
Chúc ai phát tâm nhận điều chân ý.

Nhận định mới nhất của Đức Nghĩa:

1 Likes

1 tỷ lên 20 tỷ có full margin k bạn? trong bao lâu và xoay mấy mã?

2 Likes

Thời này là thời nào mà vẫn có mấy thằng ất ơ hô hào lùa gà nhỉ?

thả một tim rồi theo dõi bài đăng sẽ biết nha bạn

2 Likes

lùa gà mà đủ trình đăng thớt người thật việc thật như vầy à, về uống thuốc bổ não cho có tư duy đi chú em

2 Likes

Lưu ý: Thớt này đăng lên chỉ để chia sẻ hành trình, vì nếu có một hành trình đẹp mà không chia sẻ thì khác nào Mặc Áo Gấm Mà Đi Đêm! Tất cả hình ảnh và tư liệu đều là thật, anh chị nào phát hiện ảnh fake thưởng ngay 40 tỉ VND chuyển khoản USDT qua Binance.

2 Likes

Bạn trả lời câu hỏi của tôi đi đã. nếu thật sự đánh được x20 lần NAV trong 1-2 năm thì tôi sẽ follow bạn

4 Likes

Người thật chỗ nào? Mài lấy cả trăm nick zá lồ cũng được!
Lùa con nít bốc c** gà hả ngáo ngơ ất ơ?

Bố thằng tâm thần, cứ oẳng mạnh vào thiên hạ sẽ biết mài đi*n cỡ nào

haha thời gian tới mỗi lệnh mua sẽ có chia sẻ cụ thể lịch sử vào lệnh chứ không chỉ tin nhắn, nếu thích chắc ăn hơn ta.o mời mà.y vào sg kiểm chứng rõ ràng nha

Kiểm chứng gì cái loại mới xổng trại?
Tâm thần phân liệt thể hoang tưởng hả nhóc con ? Tính lên đây lừa đảo hả?

2 Likes

haha có bằng chứng tui lừa hãy nói, nếu có tui thưởng bạn 40 tỉ

Thế mài có bằng chứng 1 tỷ lên 20 tỷ chưa?
Thằng khố rách áo ôm mà đòi có 40 tỷ :smiley::smiley::smiley:
Cười không nhặt được mồm :smiley:

haha có đưa 1 tỉ lên 20 tỉ được hay không cứ theo dõi quá trình đầu tư được đăng công khai sẽ biết. không có bằng chứng thì không được vu khống chính là chuẩn mực quân tử, mi sống tiểu nhân thế mà thấy yên ổn được à.

Từ giờ ấy hả
Ối làng nước ôi thằng ngáo đá :smiley::smiley::smiley:
Hoạ tâm thần mới đưa tiền cho mấy thể loại như mài

mình vẫn câu nói cũ, chiến thắng chắc chắn trong tầm tay nhưng cụ thể chiến sự thì hãy theo dõi để biết, nếu bạn quá bận đến mức không theo dõi được thì cũng xin hoan hỷ bỏ quá cho ạ.

E cũng lót dép hóng, cho hỏi ad có cách nào giúp e nav có 50 trẹo lên được 1 tỷ k ạ để e trả hết nợ, e mang ơn ad suốt đời

Cách hoàn toàn có, đó là đầu tư cẩn trọng và tái đầu tư để tạo lãi kép

2 Likes

Cẩn trọng :smiley::smiley::smiley::smiley:

1 Likes

E muốn biết cụ thể hơn có được k ad

1 Likes