Tiến trình Đức Nghĩa giúp một người anh trên F247 từ vốn 1 tỉ lên trên 20 tỉ

Kết luận: Bệnh nhân trại Tâm thần xổng trại!

Cái loại a dua, mong sập à e. Khổ, toàn đi hóng hớt thôi con

Trốn đâu rồi thằng nhõi con ?

Cám ơn bạn, hôm nay tui đang lãi hơn 600$ rồi

1 Likes

sao đó nhóc ơi, đầu bài đăng đã nói tuần này sẽ tăng lên rồi mới giảm mà, tăng nhẹ như vầy có gì sai đâu

Ngậm mõ m đi m, vài trăm đô m có nhân hàng trăm lần chả có nghĩa gì, éo bõ nhét răng. Rồi đến lúc nghe nó full margin nó cho cắm nhà, cắm sổ. Thằng đánh cò con nhân vào lần đi khoe @Nguoivetulongdat bớt m õm lại e à

mình có ý kiến ngược với chủ top: VNI chỉnh rồi sẽ lên tiếp, những cp như MWG chỉnh rồi lại lên tiếp. Cửa sập chung chưa nhìn thấy đâu cả. Coin hả? ETH cũng như BTC, lên ngắn hạn, xuống dài hạn. Góp lời phản biện cho thêm sôi nổi, đúng sai không cần quá chấp, tiền của ai nấy giữ. Tranh luận nên vui vẻ, có lý lẽ

1 Likes

cỡ mi đàn em chứ anh ai

hihi chào bạn, mình rất hoan nghênh ý phản biện lịch sự của bạn nhưng mình vẫn có quan điểm như vậy

thì người gạo cội họ nhìn ra ai lùa gà họ phải đi cảnh báo cho F0 thôi. Đọc ko thấy ảo hả

nhiều khi là nick chim mồi đó

Dạ em có sao nói vậy, chứ em ko đụng chạm gì tới anh. Thể hiện gì ở đây anh lớn.

mô tip nổ banh nhà lồng chợ rồi thả mấy cái nick chim mồi vào để lùa gà sao mà nó cổ điển quá nhỉ ?

E thì a biết sau khi Khoai sọ bị phốt là e xuất hiện. Lúc đầu đỡ ngáo a ko phốt, giờ ngáo quá rồi a góp ý cho e bớt ngáo, ko tt nó lại vả vào mặt

không mua bán gì cũng không kêu gọi vốn từ ai thì nổ để làm gì, theo ý bạn là cất công tạo ekip như vậy nếu chỉ vì một topic miễn phí thì đúng là chỉ có người d.ố.t như bạn mới nghĩ ra thôi.

1 Likes

phốt nghĩa là có bằng chứng làm gì sai kìa c.h.*, còn ta làm gì sai, m có bằng chứng gì?. anh con gái m.á m.à.y chứ anh. vào vu khống mà xưng anh

1 Likes

Ko chửi bậy nhé cháu, nghiệp quật vào mồm bố mẹ cháu đấy. Thấy cháu ng u ko, người tài phải khiêm tốn, chỉ có ngáo nó mới hay nổ. Cháu nhỉ

mấy thằng chưa chưa chứng kiến đã vội phán thì mới là t.h.ằn.g n.g.u đó chứ

Chứng cái mả mị a e nhỉ. Có ng u như e mới tỏ ra nguy hiểm nhỉ. Mai tt nó lại tát vào mặt nhỉ. Kaka