Tiến trình Đức Nghĩa giúp một người anh trên F247 từ vốn 1 tỉ lên trên 20 tỉ

đầu tuần sau sẽ tăng trên giá mua mình đã chỉ để bạn có thể chốt lời, bạn yên tâm. Do cuộc công du của Mỹ ở Pháp vừa có một tác động bất ngờ, khả năng tăng chiến sự ở trung đông và Tây Nga nên giá sẽ rớt.

2 Likes

MWG thuần kĩ thuật thì chỉnh mạnh là đúng đó.

choáng =))) lập cái tiêu đề hơi bị Hollywood nha bác chủ pic. chưa làm được mà bác đã vội PR kinh thặc
trên F này có bác @Hoangminh68 ng thật việc thật đánh x30 lần NAV nhưng trước đó cũng từng kinh qua mấy cú sập lớn. cách đánh tất tay mạnh bạo

3 Likes

như vậy mới là người thật việc thật chứ, nếu đã tự tin kết quả thì công khai minh bạch quá trình là bình thường, chứ làm rồi thấy thành công mới dám khoe, thất bại thì giấu đi thì cái đó không phải là tôi

Bỏ vốn cho e đi 1 tỷ lên 19.9 tỷ thôi nàaaaaaaaaaa

Éc

2 Likes

MWG xanh mới nhục

haha nhục khỉ mốc, bên trên có hình bằng chứng tui nói mwg giảm về 61 rồi tăng lên 63 mới giảm tiếp, tăng như vầy là y như tui nói rồi, k tin kéo lên mà xem.

Pic mài đông quá cơ

cao nhân sao mà nhiều người biết được, qua thớt mới sủa đi kìa

may quá iem sn 2k4

1 Likes

Cao nhân mà biết sủa tiếng choá hả?

Giảm mạnh quá :smiley:

Phần lớn các cổ phiếu sắp chuyển đỏ.

1 Likes

Giang hồ nó lấy lại 1 nửa rồi anh :rofl:. Năm nay ai đó đánh nhân 50, 100 lần tk em vẫn tin
Họ chỉ cần đánh chụm và margin lớn cộng với chút may mắn thì hoàn toàn có thể. Nghê thì nhiều chứ nhân đôi nhân 3 vài lần là ra ngay.

2 Likes

image
:joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:
hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa

cảnh báo từ VNINDEX: Cơ hội chốt lãi và giữ lợi nhuận đang còn, hãy trân trọng

X50, x100 nhưng lại chia 150 hả :rofl::rofl::rofl: lạy mấy thánh, mấy thánh nghĩ dễ ăn vậy thế năm 2022 lời hay lỗ vậy và đã gỡ được phần lỗ đó chưa, tiền ra vào lái nó biết lệnh hết, dễ nhân quá ha :rofl::rofl::rofl:

MWG sao thế thằng ngáo?

Hàng chục mã trần mà con lợn này hô sập :smiley: