Tiến trình Đức Nghĩa giúp một người anh trên F247 từ vốn 1 tỉ lên trên 20 tỉ

Cụ @Hoangminh68 chơi lớn nhỉ em thì chỉ dành 10% nav lướt chứng cho vui thôi.
Chứ đang đẹp trai mà hói như @Vampire_rtn thì khổ kkk

3 Likes

Hồi đó đánh bằng tiền ăn được nên đánh bạt mạng bác ah, đoạn sau cháy tài khoản cũng vì nghĩ tiền đó của thiên hạ chứ ko phải của mình. Em gườ cũng bỏ 1/5 tài sản vào chứng thôi, tuy nhiên a e lại ủy thác nhiều nên gánh nặng lớn không dám liều đánh bậy. Nếu đánh toàn bằng tiền của em em đi tiền sẽ khác, còn giờ không thể mình mua cổ này mà lại mua cổ khác cho a e, còn mua cổ đầu cơ xanh tím nếu có chuện gì lại mệt mình.

3 Likes

Trước giờ t chỉ nghe câu thánh nhân đãi kẻ khù khờ. Chưa bao giờ thấy thánh nhân đãi kẻ ăn sẵn bao giờ kk

2 Likes

Thứ nhất là trên tt hàng nghìn mã :)), kp mình mã ổng ms tăng
Thứ 2 hỏi phương pháp là học cái mindset k có nghĩ giờ nhảy vào múc vì giá trên trời rồi :)) đến mua thắng ntn còn k nói dc thì bảo sao toàn đi ăn theo ổng :))

2 ổng chia sẻ free. Bạn vào đọc. Mất thời gian tý. Nhưng ngẫm não bạn. Mình bảo mất hay mà bạn éo tin ý chứ. Kk

bác nói đúng nếu cầm tiền mình đánh khác với cầm tiền uỷ thác đánh. cho nên chủ pic này bảo giúp ông anh nào đó 1 tỏi lên 20 tỏi tôi k tin. đánh an toàn đời nào x lần được

3 Likes

x6 nó khác x2 bạn à :)) có mỗi cái thế mà cũng k nói ra được chứ đâu ai nói gì ổng

Uhm 1 mình độc hành đúng dễ nhiều cp mình mua dù lỗ 20-30% mình vẫn bình thản vì biết chắc giá trị của nó ntn nhưng tư vấn người khác ko dễ mà cầm tiền người khác lại càng khó nữa tất nhiên người có trách nhiệm thì khó chứ vô trách nhiệm hay lừa đảo thì ko nói.

4 Likes

Mình chia 2 tk từ đầu năm nè tớ khoe lỗ đó kkk

1 Likes

Di chứng của 2021 nó để lại ảnh hưởng nặng nề thật.không khác gì chất độc da cam năm xưa. Haizz :upside_down_face:

Thằng nhiễm xạ @Nguoivetulongdat trốn đâu rồi?

Nc giờ đi qua thì chứng excel nhiều chứ ai ngồi nhìn cũng kêu x10 lần :)) vnd họ có thâm niên, quan hệ rộng vẫn lỗ hơn 300 tỷ downtrend :)) k có mqh hả, thậm chí còn có data khách hàng, vps 2020 là cái đinh gì so vs vnd dc :)) nói z để ng mới ng ta đọc bớt bị thiên hạ lòe bịp

Nói đúng chuẩn nhất nè 2021 đầu 2022 nhà nhà khoe lãi đến cuối 2022 nhà nhà khoe ngủ gầm cầu.
Để đạt được các hiệu suất khủng đó thì 100tr dân cũng chỉ và ba chục người thôi khó hơn đánh đề và duy trì liên tục từ mùa down đến mua up thì càng khó nữa.
Nên đầu tư ae cứ an nhiên cữ bình bình mà sống.
Thi ai sống dai nhất chứ chẳng ai khoe 1 phút huy hoàng đâu

2 Likes

Chứng khoán ko dễ ăn như vậy đâu dễ quá thì 80tr dân nó bỏ cày cuốc làm công nhân lao công làm dân công sở đi đánh chứng hết rồi.

Nên thôi tớ trả lại tỷ phú cho mọi người, trả lại roôm cho chủ píc tớ chạy grab tiếp đây :slight_smile:

3 Likes

anh thua lão khọm.óc hắn so mới mấy ông iq to nhất dòi. :laughing:

1 Likes

Hôm nay Đức Nghĩa đã có một quyết định bất ngờ, quyết định này đã giúp danh mục giữ được sự an toàn và phát sinh lợi nhuận trong bối cảnh sắp có biến chuyển đảo chiều lớn. Các hoạt động mua bán sẽ cập nhật tư liệu thực tế sau trên 2 tuần để tránh mua bán copy.

dòi thấy đệ tử cái bang khoe x 1 triệu lần tk.lâu tí.lí do bọn nó biết nguyên lí cân tiền.kkk. :laughing:

2 Likes

Mindset 10 năm r nói làm rì :)) đây cứ tt giảm là đã bán đúng đỉnh ngắn hạn, tăng thì đã mua ngay đáy :)) kéo excel hơi kinh :))

1 Likes

Thà tui tầm thường nhưng giữ được tiền, chứ thành chiên gia phán thì tui thua, cái đoạn 2020 index từ 1100 down xuống 600 thì khoảng đó được mấy người trụ lại và khi từ 600 nó đánh lên 1100 thì xuất hiện chiên gia bảo ăn bằng lần vậy cái đoạn từ 1100 rơi về 600 đó sao ko tính, rồi năm 2022 từ 1510 rơi về 870 đó thì còn lại những ai ở lại? Lý thuyết + nói chuyện khác xa so với cầm tiền bỏ vào tk để đánh nhé,

3 Likes

Đức Nghĩa đã xuất hiện trên thị trường từ thời A7 và môn đệ hô hào, Đức Nghĩa khi đó lập thớt cảnh báo HDC giá đang 42 sẽ về dưới 28, do đó đừng ai vào nói Đức Nghĩa xuất hiện khi mọi thứ dễ dàng, Đức Nghĩa là hiện thân của một linh hồn đã kinh qua lửa địa ngục và chân lý của thiên đường nên đúc kết được tầm nhìn và nhẫn tánh sâu sắc. Ngoài ra ai muốn kiểm tra hiệu suất hơn 33 ngàn lần chỉ trong một tháng của Đức Nghĩa có thật không thì có thể kiểm tra qua link kênh chuyên gia của sàn tiền mã hoá lớn nhất thể giới Binance bên dưới.