Tiêu Dao Cốc

Chào em, chúc em ngày mới giao dịch thành công. Gió ham chơi quá, toàn bỏ nhà đi hoang

2 Likes

Thần gió hôm nay có ưng mà nào ko ? Giới thiệu mọi người đi.

2 Likes

Chúc anh Gió ngày mới may mắn ạ. :smiley:

2 Likes

Hi Caphetim

Nay gợi ý mọi người vài mã, cả nhà tham khảo nhé.

ELC căn giá thấp nhất vào, càng gần 29 hay càng thấp càng tốt, điểm mua là hôm qua nhưng nay vẫn ổn. Thích hàng to có thể tham khảo DGW, MWG. Sóng công nghệ.

Hóa Chất DGC nay là điểm gia tăng hay mua mới đều được. Giá đẹp nhất 208-211. cao hơn chút ko lo

FRT thay đổi target lên 19x

SJF, CMX nay là điểm mua vào khá đẹp

Cảng biển VOS được.

Hàng em Mượt như VIX… thì ai có đang cầm, xem tình hình tin đồn tn đã, nhớ quản trị rủi ro, tư thế sẵn sàng, nhưng ko hoảng quá.

Về VNI, hôm nay loanh quanh 1510 lên là ổn, còn chiều mình sẽ xem lại thêm.

12 Likes

Ai có hàng cơ bản thị giá to thì PNJ, DPR, DGW, DGC, HDC, MWG thì nắm giữ tiếp.

7 Likes

Dòng chứng ưu tiên FTS hôm nay, VND thì chờ thêm, nếu vol to thì vào. Dòng xây dựng HBC, C47 có thể mua dần cũng được

4 Likes

Thank nhé. Mình đang lăn tăn giữa DGW và HBC.

1 Likes

Xây dựng thì quan điểm là đầu tư dài mới vào giờ, thậm chí mình khuyến nghị ở trên HBC trước rồi, lướt thì cứ từ từ, đợi nó vào phom hẳn, dù giá sau này cao hơn nhưng mua cao bán cao hơn và đỡ phải chờ chỉnh nhiều sốt ruột

4 Likes

Chờ nó thoát hẳn mốc 30 mà chưa thấy.

Rất lợi ích đó anh @Timing :smiling_face_with_three_hearts:

31 Likes

Đọc tên chủ đề e tưởng thread này bàn luận kiếm hiệp chứ :sweat_smile:

2 Likes

E gọi là “ Dao kéo cốc” may chú không cốc đầu cho vài cái :sweat_smile::sweat_smile:

2 Likes

Chúc ngày mới thành công cả nhà

2 Likes

Gọi chú luôn hả :rofl: phụ nữ là để yêu thương chứ ai nỡ cốc đầu được :rofl:

2 Likes

:sweat_smile: :sweat_smile: :+1: :+1: chuẩn men bác ơi :))

2 Likes

:star_struck::star_struck::star_struck:. Kể ra dính tí kiếm hiệp cũng đc đấy. Tinh thần của Tiêu Dao phái, tiêu diêu tự tại. Mong muốn ai cũng thạo Lăng ba vi bộ, tránh bị kẹp gồng lỗ nhỉ
@Bernice: Chú lấy hai câu thơ sưu tầm của Bơ khắc đá để ở cửa cốc đc đấy.l :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

2 Likes

=)) nói thiệt là cháu hok hiểu tiêu dao là gì :frowning:
đi tra thì ra câu thơ đó nên lấy sang nhà chú tặng luôn =))))

1 Likes

Haha, đệ tử Tiêu Dao phái ko những xuất sắc mà còn dung nhan tuyệt luân, chỉ mỗi tính cách gàn dở, bay bổng khéo lại dễ bị úp bô bởi bánh vẽ bác ạ :rofl:

1 Likes

Cuộc đời có mấy khi vui, hehe. Họ thích vẽ tranh :wink:

1 Likes

haha, họ vui thì mình buồn bác ạ, khi nào mà 1 người khỏe 2 người vui thì mới tốt chứ bác :laughing:

1 Likes