Tiếu Ngạo giang hồ

Kính thưa ACE chứng sĩ và bà con cô bác gần xa!

Pic cũ do phạm quy nên đã bị Mod cho ra đảo mất rồi :joy: Và có lẽ sau 1 thời gian ngắn chữa bệnh YSL thì nhiều chứng sĩ đã dần khỏi bệnh và đã có hứng trở lại khi thấy cp nude hay bán nude :grinning: Do vậy pic cũ cũng hết hạn sử dụng.

Để mọi người có chỗ trao đổi về cổ cánh trong thời gian tới thì tại hạ tạo ra pic này mang tên “Tiếu Ngạo giang hồ” :+1:
Ai đã đọc truyện hay xem phim kiếm hiệp Kim Dung thì biết bộ tiểu thuyết này.
Vì sao lại là Tiếu Ngạo giang hồ?
Bởi trong đtck cũng như việc bôn tẩu giang hồ, nđt cần ở trong tâm thế thoải mái nhất, vững tin nhất…
Và cũng bởi trong Tiếu Ngạo giamg hồ có bí kíp võ công thượng thừa là “Tịch tà kiếm phổ”. Ai học được bí kíp này sẽ có thể xưng hùng xưng bá, bá chủ võ lâm. Trước khi học bí kíp này thì buộc phải “tự cung”. Đây có lẽ là lúc đau đớn nhất giống như chúng ta buộc phải cutloss vậy. Tuy nhiên, bài học đầu tiên để tồn tại trên ttck lại chính là bài học cutloss. Nhiều nđt vốn ko chịu cutloss hay cutloss chậm mà hiện giờ vẫn lênh đênh ngoài biển xa với TK âm 30-50%…:innocent:

Lại nói về VNI hiện tại: - Dòng tiền đi đâu? Nó chẳng đi đâu cả, vẫn nằm đâu đấy trong TK ở các cty CK nhằm chờ VNI “sập” về những mức thấp hơn. Một phần lớn lại chảy vào Phái Sinh để đánh bạc hòng gỡ gạc. Tuy nhiên, sòng bạc PS là nơi có đến 95% con bạc cháy túi trước khi phủi đít ra về… :joy::joy::joy:

Chắc chắn rồi, VNI hiện đã tạo đáy quanh 1.250-1.300. Khi các hoạt động KT hiện đang trở lại như trước Covid thì ko có lý do gì để VNI giảm sâu hơn nữa…

Hãy cứ tin về một tương lai tươi sáng phía trước. Nđt chúng ta cứ nên ung dung tự tại như Tiếu ngạo giang hồ vậy.

Xin được đồng hành cùng mọi người để vượt qua khó khăn.
Chúc tất cả thật nhiều may mắn: Tiền đầy túi và Tình đầy tim :two_hearts::two_hearts::two_hearts:

106 Likes

Hello anhh. định cmt pic cũ báo anh là em inbox gửi info rùi chỉ mong a add vào cả 2 room thuiii :sweat_smile: em mới tham gia hồi tháng 12 năm ngoái còn gà mờ nên âm sml 2 đợt trong đó có đợt sau Tết, may đợt này có anh cứu giúp :grin:

3 Likes

Cảm ơn bác Jean

1 Likes

Nhà cũ bị khoá cả chiều k có chỗ hóng hớt kkk

2 Likes

Vào pic cũ thấy không bình luận được , tìm mãi mới thấy pic này đây bác Jean

1 Likes

Cảm ơn anh :grin: nhiều khi chỉ sợ anh chọn rep gái xinh vì em để nick trông nó ảo =))))

2 Likes

Tây Hồ Villa: quá khủng :tired_face:

4 Likes

Cảm ơn bác.
Em tàu ngầm bác qua cả 2 pic và tiếp tục ủng hộ bác ở pic thứ 3 này.
Ý kiến cá nhân thì em thích đọc các bình luận của bác trên f hơn là ở các room vì thấy minh bạch hơn.
Mong tiếp tục được tham khảo các bình luận và đánh giá của bác.

7 Likes

vph tch ổn ko bác chủ

VPH còn có cửa chứ TCh chơi với Hạ khó lắm

5 Likes

Mừng nhà mới a jean.

3 Likes

Trời ơi chưa bh rôm nào làm em mừng rỡ :))

1 Likes

Múc xúc húc

Bác @Jean có nhóm rồi nhưng bác vẫn sinh hoạt trên này cùng mọi người nhé. Đừng bỏ chúng e trên này nha.

2 Likes

Em tưởng bác ra đảo luôn :grin:. Trở về với ae là hay quá rồi :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Tất nhiên rồi!

5 Likes

Bác như ngọn hải đăng giữa biển khơi dẫn lối cho tàu thuyền trong màn đêm tăm tối :relieved::relieved:

3 Likes

Hình như hơi tâng bốc thái quá :stuck_out_tongue_winking_eye:

8 Likes

Mừng nhà mới anh Jean. Chúc nhà mới của anh Jean sẽ win win nhé a

2 Likes

Anh cũng có tứ quý :grinning:

4 Likes