TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

Bọn đó nhìn kim cương cũng ra phân. :innocent:

1 Likes
1 Likes

Cuối cùng cũng phải đàm phán thôi ^^

Tig thanh khoản ít. Vào giờ này dễ ăn bô

Cổ phiếu có nhiều chim lợn là rất tốt.

:weight_lifting_woman:

“Úp bô” hay “xả”, “phân phối” là những khái niệm dành cho đánh lướt, hàng lởm. Chứ hàng tốt và tăng trưởng, càng lên cao thanh khoản càng ít thì ko dùng những khái niệm như vậy được. Anh em đầu tư và kỳ vọng vào doanh nghiệp tốt thì nên có tham khảo và bớt những câu nói thiếu muối đi, vì nói luyên thuyên từ hồi tig giá dưới 10 đến giờ cũng không làm giá giảm, mà mất thời gian, trong khi người ta mua vào lãi x lần rồi, và còn kỳ vọng x lần nữa

Sắp nổ break rồi. Kệ chúng thui.:innocent: nén tích lũy càng lâu càng đẹp. Cổ đông tig k ai sốt ruột cả bởi họ ôm đồng hành và bật chế độ tích sản rùi.

Lệnh xanh 54k chặn tay nào hủy à. Sao k để đấy mà dọa thiên hạ.

1 Likes

2 đội cân nhau ghê. Sắp nổ là ae nó a lô xô vào cướp. Nén lâu quá rùi 500 ae f247 nhé

1 Likes

Kk lò xo càng nén bật càng mạnh

Bay ra đảo hả bác

Ra đâu cũng được. Wuýnh nhau to dư này là sắp có biến rồi. Ae khi ngã ngũ thì a lô xô nhé. K là mất cơ hội lên tàu với siêu cường đang vươn ra biển lớn. Éo nói nhiều với 300ha Thanh Thủy đang xây sắp bán kế hoạch 1000 condotel, 300 biệt thự, đất nền và 36ha Vân Trì Đông Anh, 20.000m2 đất nội đô lịch sử, éo nợ bank xu nào, cổ tức 15%, pht hiện hữu 10 sắp bung, Tgđ mua 500k giá vùng này. Kkkk chết nó cũng theo. Đè thì chiêu đãi thị trường thui. Vốn hóa đã đc 3000 tỷ éo đâu mà úp với chả bô. Nói như cụ nào thì bô đã có mứt đâu mà úp. Hiii

2 Likes

Lên thuyền cùng các bác.

Chuyến tàu cuối với những tấm vé 25.x sắp hết, xin mời quý zị thắt dây an toàn …

1 Likes

Chart kỹ thuật và phân tích cơ bản đều thấy điểm vào đẹp là hôm qua.
Vol thì bé up cái đ gì bác nhỉ? Múc thêm cho đỡ sợ. Đóng két. Tháng 5 quay lại.

2 Likes

Thì có mấy bố t+ kêu úp chứ ai kêu đâu bác

1 Likes

Thấp ko mua xong lên giá thì đuổi theo hùng hục, khổ

1 Likes

Loa loa loa :biking_woman::biking_woman::biking_woman:
Theo thông tin mới nhất mà TLSI có được: ỦY BAN CHỨNG KHOÁN CHẤP THUẬN CHO PHÁT HÀNH THÊM CỔ ĐÔNG HIỆN HỮU GIÁ 10 RỒI NHÉ. :innocent:

PS: Hàng có ít, đề nghị bà con trật tự lên tàu không được manh động, TIG nhà cháu CE mất các bác lại không có hàng. :innocent:

4 Likes