TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

Bài viết này ae tham khảo. Tuy cũ rồi nhưng cơ bản vẫn còn nhiều giá trị cốt lõi đc chia sẻ cụ thể bên đó:
https://www.facebook.com/270040777212945/posts/740908630126155/

3 Likes

quan trọng nhất là lái thôi. các thứ khác chỉ là phụ họa :rofl:. đẹp bằng zoi mà không lái thì chỉ ế

Có bột mới gột nên hồ chứ nước lọc thì ko nên hồ đc bác ạ

Tư duy giỡ nhà người khác về xây hố sí nhà mình như này thì ra đảo sớm đấy.

1 Likes

Năm 2022 này mua pht cổ đông hiện hữu 23% giá 10k, sau đó lại cổ tức 15%, như vậy thêm 48% trong khi thị giá 2x, hàng cùng size rởm hơn còn đang 8x 1xx nên TIG trũng nhất dòng bđs. Về nội tại thì vào giai đoạn nâng tầm khỏi nghĩ rồi. Nhiều ae mơ tig 3 con số kia.

7 Likes

TIG toàn cá mập, sớm muộn cũng hóa rồng hóa phượng ^^

Tig lái ko đánh lên mà cũng ko đạp hẳng xuống để gom, lèo tèo đi ngang ko biết đang chờ đợi kế hoạch gì anh em nhỉ

1 Likes

Lái tig đánh mượt mà. Hàng chỉ có phát không hoà. Cả diễn đàn ông nào cũng hô cổ phiếu đất nhưng đều a dua nhau hết chứ ai chọn được cổ đất xịn như TLSI. các ông cứ hô hào quỹ đất to, nhueng vay nợ như chúa chổm, làm ra bao nhiêu ln bị bank ngoạm phát nên cổ đông mốc mõm.

2 Likes

Vos 1 like cho bác chủ theard

Cám ơn bạn. Ai đã từng biết nik Thangnd9780 nổi tiếng huyền thoại dẫn dắt ae với các deal VIC, VEF giá 10, PDR 14, BHS giá 12 sát nhập SBT, VCG 16, VCR 5.x và CCL 4.x hiện giờ sẽ hiểu giá trị TIG nhé. TLSI đánh cổ đất cả chục năm rồi và giờ nâng hạng nghệ thuật cổ đất.

5 Likes

36ha Ván Trì Ecoland là của TIG làm chủ đầu tư nhé. Đến khi thông tin mà rõ nét như bạn nghĩ thì xin mời mua giá 3 con số chứ không có giá này cho mà ấp chứng khủng long đất đâu.

3 Likes

Trong ngắn hạn giá là diễn biến tâm lý. Nhưng dài hạn kiểu gì cũng phản ánh nội tại doanh nghiệp. TIG mang trong mình dòng máu khủng long, lãnh đạo minh triết. Dự án khủng. Lại vào đúng thiên thời của ngành BĐS. Đúng là cổ thiên thời, địa lợi, nhân hòa

1 Likes

đánh dấu con này

Tăng từ 5.x lên 30.x còn muốn gì nữa, muôn lên 3 con số à

Bạn có hiểu về định giá doanh nghiệp không ? Thế VEF tăng từ 10 lên 280k đấy. Hay DIG cũng từ 8 lên 120 đấy. Hay VNM từ 2006 nếu bỏ ra 50 triệu mua 1k VNM thì đến 2018 tính ra là đc 1.6 tỷ đấy. Mà thôi tầm đến đâu kiếm tiền đến đó.

1 Likes

VCR 3.x bây giờ lên 50 đã chia tách 1:4 tính ra 1 cổ ban đầu giờ là 200k/ cổ đấy.

Tại sao bầu Thụy mua khách sạn thua lỗ Kim Liên 1000 tỷ để sở hữu 50% cách đây 7 năm với giá 300k / cổ. Đã thành công với cổ bđs chưa ?

Với thị trường sw như này thì coi ngưỡng hỗ trợ cực mạnh của TIG là 20.x, còn lên hay không thì chụi, nếu không có dự án đột phá thì không bay được, bay được thì đệ A7 nó đã mò vào rồi. Cũng có thể nó đang gom

Tig không liên quan đến A7. Cám ơn bạn đã quan tâm. Chúc bạn thành công với cổ khác. Tig k còn hấp dẫn nữa đâu.:innocent:

1 Likes

So sánh kập kênh