TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

Sau 6 tháng nữa sẽ quyết định đầu tư à, hay rút kinh nghiệm cho chu kỳ kinh tế sau :grinning:

1 Likes

Hàng trũng nhất thị trường, trâu chậm thì uống nước đục thôi. K tranh thủ lúc này thì sau phải múc giá cao hơn rất nhiều như CEO, DIG mà vẫn khen ngon khi cách đây mấy tháng CEO 16, DIG 27. kkk
Làm gì thị trường nó để cho cái sự vô lý này mãi được.

nay nhìn vol mua ổn mà chắc đợi hết đợt chiến sự này cổ hàng hóa hết hot thì mới bay đc chứ ae nào muốn ăn nhanh chắc khó

1 Likes

Múc giờ được giá tốt nhất năm. :blush:

chuẩn bác e nằm tig nhất quyết k bán dù có x2, ít nhất x3 mới bán

Ra nhiều tin tốt mà chưa thấy nhúc nhíc bác chủ nhỉ

Rồi sẽ có ngày … ta lại gặp nhau… nhant thôi em ơi ! ha ha

cứ chê đi và cứ nhai rau ráu 9x 1xx rồi khen ngon quá đi. kkkk

bật chế độ tích sản và all in one chưa? đẳng cấp như TLSI là 10 năm nay chỉ có all in cổ đất đã nâng tầm thành nghệ thuật đầu tư. :smiling_face_with_three_hearts:

tôi cô đơn quá, tôi cô độc quá… ha ha … nhưng tôi yêu PUTIN. kkkk

Tig nay t+ về các bác thông cảm cho dân t+ chốt lời =))

1 Likes

e tích sản tig và dig bác. k bán bằng mọi giá. chạy từ từ cho t+ nó đỡ ăn, đến khi chạy là tuột xích bác

1 Likes

Các bạn trẻ nhìn hành trình hình thành một siêu cổ. Đôi cánh ngày một dài ra và chuẩn bị bay lên trời cao xanh bất cứ lúc nào.

3 Likes

TIG năm nào cũng được hô. Trâu chậm uống nước đục. Mời bác xơi trước

năm ngoái x3 rồi hô là chuẩn bác, năm nay x2 x3 tiếp là bình thường. cổ quá ngon trên cả 3 sàn, ko thắng ko lấy tiền

1 Likes

Với chứng khoán là kỳ vọng thì mỗi năm mỗi khác chứ ko có công thức là năm nay phải ít nhất bằng năm ngoái năm kia, chưa kể x2 khi giá nhỏ bằng 10-15 giá nhưng x2 ở giá to là 25-30 giá lại cho ra kết quả khác hẳn nhau. Chưa kể doanh nghiệp đang trong quá trình phát triển và thu hút vốn, các bác đang thấy thị giá là x sau chia tách thì giá mà người hold dài ăn được là > x nhiều chứ

Còn kỳ vọng vào cp bđs khi đất tăng 1 thì cổ đất tăng 10 là chân lý rồi, đã là thiên thời rồi ko cưỡng được, các bác nhìn sang hàng xóm của tig là l14 ở phú thọ sẽ rõ

Nhất trí cao. Chả xơi thì sao, có tiền là xúc. Tôi xoắn à. Lùa gà phiên bản cao cấp đấy. Cứ nghi kị thế này còn ra vẻ … thì 5x sẽ đu cho coi. Nhưng như thế là còn thức thời.

2 Likes

Bầy gà thì có khả năng đọc nhưng không có khả năng hiểu. Chia sẻ một siêu cổ đến rõ nét như thế mà còn sợ thằng khác lùa gà úp bô. Ha ha … cũng đúng thôi vì trên cái sòng ma mãnh này thì chỉ có 0.1% những người như TLSI mới là: " KẾT NỐI ĐAM MÊ, CHIA SẺ GIÁ TRỊ THẬT ". Để họ ngắm đi rồi tím đu phê hơn. :blush:

2 Likes

Phiên nay T3 về cho AE chốt lời thoải mái nhỉ. Lời hẳn 1 giá. Kkk
25.5 và 25.6 volume mua khủng kìa cho AE chốt tip đê.

1 Likes