TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

Đồng hành cùng doanh nghiệp, mua PHT giá 10, sau đó lại nhận cổ tức 15%, lại đúng giai đoạn nâng tâmg của TIG, ổn quá.

3 Likes

1 Likes

Dự án bán đắt như tôm tươi mà ko cướp thì quá phí

Bảy bưỚm mạnh dạn đề cử FLC giá 14.0 sẽ x2 x3 trong năm nay,Lý do:
1/Chính thức ký kết với MB Bank hôm qua
2/Năm nay BAV với FHH (FLC Homes) Lên sàn tất cả sẽ dồn lực vào Tổng Mút FLC,
3/Chính sách năm sau các dự án nghỉ dưỡng của FLC sẽ có giấy khai sinh lúc đó đua mút chỉ
Anh em bây giờ coi thường FLC quá nhỉ
Khi nhà nhà chán cắt lỗ.THì cũng chính là lúc hàng về một mối.
2 phiên Break Vol 40 triệu dòng tiền vào cuồn cuộn
Sang tuần Rẻ rách 2 cây CEEEEE

Gồng TIG chờ ngày được quyền mua

Idol 7 còn để ý tới em nó như này cơ mà

A7 đang nói dự án Thanh Thủy của L14 mà.

1 Likes

Tù mù thần chưởng của idol đấy bác

1 Likes

E mua ngày 18/3, vậy là ko được quyền mua rồi, hic

mua trước ngày GDKHQ bác nhé. để ý bữa sau chốt cổ tức mà mua ạ =))

thông tin cho các TIGER là cuối tuần vườn vua luôn full công suất & thì công thì rầm rộ, nếu năm nay các TIGER đi dự đại hội sẽ thấy cổng vào đã được làm lại rất đẹp

1 Likes

A7 nếu có trùng máu với TLSI cũng không có gì là lạ vì đã chung một số deal như VCR rồi. :blush:

Tháng 3 mùa hoa sưa, mùa con ong đi lấy mật ! :blush:
Chúc mừng cổ đông tig một năm 2022 Nâng tầm ! :muscle:

2 Likes

Dòng BĐS đã chạy riêng TIG đang nổ vol cực mạnh nhưng giá vẫn không tăng. Không biết là chiêu trò gì của các anh lái.

Cuối phiên tăng mạnh cho các con giời bán giá đỏ ko thể cover lại ấy mà :smiley:

Câu này là tư tưởng của những người yêu cổ luôn tự trấn an và mơ mộng vậy :joy:. “ Ai bán thì k cover lại được “ Thực tế thì luôn luôn có cả trăm ngàn cơ hôị cover lại còn trc 1 ngày khi con sóng bắt đầu kéo mạnh thì mới chịu thua . Trong khi 1 năm có hơn 300 ngày và có đc mấy ngày trc con sóng đó :grinning:

3 Likes

Hihi bác cứ nóng. 2 năm nay TIG mỗi lần nó chạy là thục mạng bác à, quay đầu lại ko thấy gì nữa lun =))

1 Likes

Xong mỗi lần chạy thì một số mức giá sau này tuyệt chủng như hồi 14, 18, 20… mà ai biết được giá nào khi dn đang trên đà vươn mình

2 Likes

Thế TIG vốn hóa 3k tỷ trong khi quỹ đất chi phối 300ha Vườn Vua, 65ha Thị trấn có mỏ khoáng nóng, đặc biệt 38ha Vân Trì, 2ha nội đô trị giá khoảng vài ba tỷ đô thì vốn hóa bao nhiêu ?

1 Likes