TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

1 Likes

Cái này mập mờ, không rõ ràng quyết định giao đất có thấy tăm hơi đâu,

Mua có 8t/68t có mà đòi 2/3 HĐQT, :rofl::rofl::rofl:

Diễn đàn có seeding đc ko. Sao thấy nhiều nick mới lập vào khen em TIG này thế

Lại một bác đi lùa gà

Bên Đông Anh còn treo nhiều dự án lắm :frowning:

Đừng vào tig. Vào là bị đổ bô đấy.

Lùa gà xịn đấy. Sau này thành gà béo thì quay lại cám ơn và tôn TLSI làm sư phụ nhé. Còn sợ thì cứ ngồi mà nhìn xem bảng điện xem nó ntn.

Nói với người không hiểu chuyện thì thôi vậy.

Treo hay không thì cứ nhìn KQKD hay sang công trường một lần thì biết chúng tôi đang xây lắp ntn. Còn dn bđs thì các ông phải có quỹ đất để gối đầu phân kỳ đầu tư ông ếch ạ. Ông không biết gì về bđs cả.

1 Likes

VIG đang tuyển người và thay bộ máy nè.

1 Likes

Thành viên mới hay cũ, điều đó không quan trọng. Quan trọng là họ chia sẻ những giá trị gì? và nó có chính xác không? Các bạn thành viên cũ ở f247 nhưng tuổi đầu tư chưa chắc đã bằng 1/3 của TLSI đâu. Còn không thì sau này cứ nhìn lại xem có phải: " cơ hội đôi khi đến gõ cửa rất khẽ " mà ta thì không nhận ra vì ai cũng lùa gà vào thịt như ta ngồi một chỗ và tự tưởng tượng ra. :innocent:

PS: Còn nếu tinh ý, có khả năng đọc hiểu thì hãy xem hàm lượng vitamin chất xám trong từng cmt là biết rõ đẳng cấp hay đồ fake.:innocent:

6 Likes

cũng đang ôm 1 ít mã này nhưng nó chạy thấy nản quá

• Tên cá nhân thực hiện giao dịch: Hồ Ngọc Hải - Chức vụ hiện nay tại TCNY: Ủy viên HĐQT, Tổng Giám đốc - Mã chứng khoán: TIG - Số lượng cổ phiếu nắm giữ trước khi thực hiện giao dịch: 178 CP (tỷ lệ 0%) - Số lượng cổ phiếu đăng ký mua: 500.000 CP - Mục đích thực hiện giao dịch: Đầu tư cá nhân - Phương thức giao dịch: Thỏa thuận và khớp lệnh - Ngày dự kiến bắt đầu giao dịch: 28/01/2022 - Ngày dự kiến kết thúc giao dịch: 25/02/2022.
2 Likes

TGĐ vừa múc xong 500k các bác các sợ úp bô :))

Bác gắt thế :))) bác cho e tư duy tý chứ. Hqa em xem bctc thì chất quá :)) nhưng cứ càng nh comment như kia lại fai nghĩ chứ bác. Chia sẻ thì ae đóng góp ý kiến, bác k thích nghe thì bác chia sẻ làm gì cho mệt người ra

Tgđ mua 500k. Nđt cá nhân mua cũng đc 1 triệu bt mà bác

Vấn đề là người nội bộ mua vào bác ơi. Dấu hiệu cổ phiếu tốt là lãnh đạo, nội bộ mua vào. Chứ như các cty khác giá lên cao cái thi nhau bán thì mua vào có khi ôm bom đấy =))

Vậy là TGĐ đăng ký là mua thật chứ không phải ảo.

1 Likes

TGĐ hay nội bộ mua nó khác dân thường ở chỗ là: Họ thấy dn tốt thì họ mới mua. Giúp nđt như chúng ta có một cơ sở để nhận biết doanh nghiệp tốt. Sang f247 này buồn cười ghê: chia sẻ thật thì họ nghi ngờ, nhiều cái nhỏ xíu như này cũng mất tg cmt thông não. :innocent:

2 Likes