TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

Kèo này thơm đấy. Em chờ TIG ở ga 24.x ạ :smiley:

Vào được mỗi ít, hết tiền tiếc quá đi

Biết đâu lại được :grinning_face_with_smiling_eyes:

mai lại xanh tím như chưa hề có cuộc chia li thôi, chào ae đã xuống tàu. Vàng phải thử lửa thui. kkk

Ối… ơ rê ka.

Khối đứa đang mong sập giờ chán bà nó rầu. Kkkk
Mai vớ vẩn lại tím ngắt thì ôi thôi ae nhảy tàu lại TOANG.

Quá uy tín luôn.
https://www.facebook.com/270040777212945/posts/954965372053812/

1 Likes

Đã là có sư tử đứng che chắn thì ko nhờn đc

1 Likes

Giảm nhưng vẫn vui vì cảm thấy có niềm tin phải không ae? Vậy nên niềm tin nó quan trọng như thế nào nhờ.

1 Likes

Mai phiên sáng bác @TLSI cho “nhúng” cái về 24.x cho AE lên tàu xong lăn bánh là vừa. Hihihi

Im ắng lắm. Ae xuống tàu chốt lời, cắt lỗ mấy ngày qua rồi. Vụ QC thực ra là rất tốt vậy mà ae cứ lao mình từ cao xuống, ném tiền qua cửa sổ là sao. Mai lại xanh tím như bt. Khổ.

2 Likes

Xuống tý đón ae mới mong đi xa được :))

Mình hận tên nào bán 25. làm cổ của mình bị giảm hơn điểm. Hận thằng thiếu tầm nhìn, hận thằng ngâu quá ném đi cổ xịn, hận thằng coi trời bằng vung…

1 Likes

:coffee::tea:

Tig nhà cháu hàng hiệu cmnr các bác ợ.

Admin cả năm kêu ơ rê ka nhỉ :joy:

1 Likes

:coffee::tea: Chúc cả nhà một ngày tốt lành ! Chúc con tàu TIG của chúng ta vươn mình ra biển lớn, sóng lớn. Rũ hết thành phần T+, cơ hội, đeo bám rồi… sóng yên biển lặng chúng ta lại ra khơi thôi. :blush:
IMG_1648685065660_1648685244353

3 Likes

Thì đúng ơ rê ka phút cuối mà bạn, đang 25.4 kéo lên 26.3 :))

TIG các bác cứ bán đi cho nhẹ tàu nhé. đến lúc giá bán tuyệt chủng thì mua lại ko kịp :stuck_out_tongue:

đất bãi giữa sông hồng cũng bị lấn chiếm rồi. trên sàn thì táng ra như phá mả khi sở hữu hàng trăm ha bán toàn 10-17 tỷ / căn.

2 Likes