TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

Bán hết đi thôi các cụ ơi… T+ ngon quá

:coffee::tea:

2 Likes

chào cả nhà. nay em lên tàu cùng chủ pic, hy vọng tháng mới may mắn cho cả nhà.

Bác nào bán tranh thủ bán sớm đi nhé :smiley: em đợi :stuck_out_tongue:

1 Likes

Bán mấy ngày xưng hết tay chưa ae? Chắc nay lại bán trúng đáy.

1 Likes

Giảm là để mua thêm nhé các bác. T+ không thể hiểu được cầm 1 năm rồi cp lãi 200% trở lên nó nhưu thế nào. Năm tiếp theo vươn tầm còn vài trăm % nữa ai lấy được?

2 Likes

Hàng nhà cháu giờ đất ruộng khoanh ra bán cũng có 4.4 tỷ thôi ạ. Sắp tới xây sân golf 18 hố thì giá cháu không hứa trước 4.4 tỷ đâu nhá. Kkk

1 Likes

Đừng bị bảng điện lừa dối và/ hoặc chi phối mình. Ae cứ xả xưng tay cháu vẫn ngồi trên tàu đàn ca sáo nhị hát hò vè hàng ngày. :blush:

Kaka xúc mạnh

Bà Mai Thanh: REE đang theo đuổi 3 đến 4 dự án. Qua thời gian thực hiện, REE nhận thấy phát triển quỹ đất cần thời gian dài và rất rủi ro. Chính phủ có chủ trương đấu giá đất công khai, nghĩa là dù tốn thời gian cho nghiên cứu, quy hoạch nhưng có thể đến cuối cùng không trúng thầu. Do vậy, REE đang tìm kiếm M&A các dự án sẵn có hoặc liên kết với đối tác có đất sạch nhưng không đủ nguồn lực để thực hiện.

bà Mai Thanh REE trả lời về mảng bđs của tập đoàn REE như thế là chúng ta thông minh chúng ta phải thấy được quỹ đất như TIG nó giá trị ntn

Hàng đã nhốt về một mối, cầu vồng đã xuất hiện sau cơn mưa. Chia buồn ae táng 24.x
IMG_1648685065660_1648685244353

1 Likes

Còn sức táng nữa không ạ ?

1 Likes

Chiều lại đua lệnh ce đây rồi…

hết giờ bơm ô xi, nhường lại diễn đàn cho ae nhé, hàng về một mối rồi cứ thảng tiến vững chắc thôi. kkk

2 Likes

Bay bay hay quay đầu hihihihi

Hàng tăng trưởng cần gì bơm oxy thớt. Cứ để đấy đi. Bác cứ update ttin cty lên cho ae chưa thực địa đc biết thôi. :slight_smile:

Đc cái da sân gòlf nâng tầm VVua chất đấy

để nó tự tăng thôi các bác à :smiley:

bớ bác TLSI, bác là đầu tầu mà bác định đi đâu