TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

Bác ơi 2 cái dự án điện gió hương sơn 1 và 2 có thông tin khi nào khai thác chưa Bác nhỉ. đang hóng xem Tig sẽ thu dk tiền từ dự án nay bao giờ. thấy đầu tư vào nó cũng nhiều ghê

đỏ ko mua tím lấy gì bán Bác nhỉ. doanh nghiệp làm ăn tốt nên ko phải lo canh bảng. nay dòng ck nổi sóng ghê. Tig có cả mảng ck cả mảng năng lượng xanh điện gió nên doanh thu ổn định. đang hy vọng Vig kinh doanh đột phá khi Chủ Tịch Long cầm lái

1 Likes

Các cụ lại xúc đi thôi. Tôi cũng tìm hiểu rồi. Có tiền canh đỏ lại mua thêm để đấy thôi.

2 Likes

Hẹn đến phiên ATC để xanh mát hoặc tím nhé các cụ. Ai đồng ý like mạnh nhé?

2 Likes

Nay trả điểm kéo hôm qua bác ạ, dự là vậy.

1 Likes

Chưa bác nhé. Cái nà là để cho tăng trưởng tương lai. Giờ tập trung ăn BĐS mấy năm nữa ko hết ấy :smiley:

2 Likes

Kaka nằm im khe khẽ, đắp chăn chờ độc lập

1 Likes

oki Bác thấy tình hình kinh doanh bds có vẻ khả quan. chờ bctc quý 1 ok nữa là lại phi thôi

2 Likes

Hành trình đến quả ngọt nó phải dài, đủ hết cung bậc cảm xúc đúng ko bác?

1 Likes

Tiền bán hàng giai đoạn 1234 đã book đâu mà chẳng khủng con nhà bà long. Đã bảo bước vào chu kỳ điểm rơi lợi nhuận và khúc đầu của chu kỳ NÂNG TẦM. TIG sẽ sớm vươn mình thành một bluchip.

3 Likes

sẽ lại một siêu cổ như VC2, HDC thôi. mục tiêu 3 con số năm nay. lãnh đạo có tâm và tầm, chiến lược sử dụng vốn quá giỏi. chỉ ít vốn không cần vay mượn nhiều mà xây được cái Vườn vua như vậy là hiểu rồi

3 Likes

Để ý Chủ Tịch Long tự thân lập nghiệp từ dân tài chính ngân hàng thì quá giỏi rồi. Thạc sỹ Quản trị kinh doanh (MBA) Đại học Preston University (Hoa Kỳ

Đầu tư vào TIG là đầu tư vào chủ tịch Long. A Long mình rất chi là xuất sắc, bạn đã nói đúng và trúng. Hoan hô bạn.

2 Likes

Vốn hóa dưới 10k÷15k tỷ thì 500 AE cứ cho họ bán xưng tay đi rồi cuối cùng hàng nhà cháu lại ngóc lên thui.

1 Likes

Đhcd năm nay tổ chức ở đâu bác @TLSI nhỉ. tổ chức tại Vườn Vua thì đẹp quá, Anh em đi tham quan luôn

có bài báo chỉ đạo của Thủ Tướng về chứng khoán vs bds sẽ bị giám sát trong thời gian tới. Các bác đánh giá như nào về tin này

1 Likes

Tin ra rồi đánh 1 2 án điểm cho dân thủ dâm với nhau. Trò mị dân có từ thời trung cổ rồi bạn ạ.

Bạn cứ thử nhìn ra khỏi khuôn khổ mấy cái tin đó xem mà đánh giá chính phủ. 1 2 sự việc nó chả thay đổi gì bản chất đâu.

Mà cầm TIG thì cũng chả phải quan tâm gì mấy cái tin đó. Tôi quan tâm hơn ở việc TIG năm nay book lợi nhuận bao nhiêu, có cho anh em cổ đông ăn không thôi.

1 Likes

Năm nay dhcd ở đâu nhỉ các bác

Các bác ơi TIG theo sóng bất động sản và cả sóng ngành du lịch nữa phải không ạ

1 Likes

Wellness