TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

Con khủng long bạo chúa sẽ sớm xuất hiện mà cả thị trường sẽ không hiểu vì sao ? Kkkk

3 Likes

Quỹ đất lẫn bctc, kqkd kém xa tig. Mà sjs bán thành công 102k/ cp. Vậy TIG đang ở đâu?
Năm 2021, Công ty đạt 747 tỷ đồng doanh thu, lợi nhuận sau thuế 84 tỷ đồng. Sang năm 2022 Công ty đặt kế hoạch tổng doanh thu 951 tỷ đồng, lợi nhuận vào khoảng 150 tỷ đồng.

Tig vô địch kk

1 Likes

:coffee:

Đọc tài liệu ĐHCĐ TIG chưa? Con khủng long chúa sắp xuất hiện đấy. Đợi vụ THM, bắt bớ lắng xuống thì ôi giồi ôi.

Xưa giờ bao cá nhân sai phạm, thị trường ra tin tốt xấu, nhưng giá trị đích thực vẫn đi lên mà a, có hay ko có những cá nhân kia thì hàng xịn vẫn luôn được xã hội đánh giá đúng :heart:

1 Likes

Nhặt xác nhanh ae

Bác check lại thông tin lợi nhuận của Tig đi em thấy cao hơn mà năm 2021 doanh thu đã 905 tỷ lợi nhuận sau thuế đã 121 tỷ rồi sao lại 84 tỷ. năm nay nếu hoạch toán tiền bán biệt thự vs doanh thu từ kinh doanh vườn vua thì phải hơn nhiều do 2 năm vừa rồi dịch Covid nên kém thôi.

Bạn đọc không kỹ rồi. TLSI chỉ cho ae thấy LN của SJS đấy. Nó còn lìu tìu và k bằng TIG.

Thấy Bác ghi trên em tưởng của Tig

Phiên tát ao xong là phi thôi. Kkkk ae cứ bán cho to tay đi.

IMG_1649304528178_1649304625972

2 Likes

Chờ - o - cho - sắc đã xem tát ao. Kkkk
Chuẩn bị đua nhau nhảy vào hôi cá đóa. Kkkk

Bác đang ở Vườn Vua ah. vui nhỉ toàn các em xinh tươi này, hôm nào em lên tát hộ cho

Hàng TLSI chọn cực chất. không nói nhiều, ACE nào tinh tường bê cổ nguyên mâm, giá TIG 1xx ăn chọn chu kỳ. mua giữ và rung đùi thôi. ngủ cũng giàu. chân tình

3 Likes

Các cụ bây giờ không cần nói nhiều, chỉ up ảnh mát mẻ và siêu min cho ae ngắm và khoái thôi đi, tui thích cảm rau mơn mởn này quá

Welcome bác với những nhận định chất như nước cất :heart:

Tài liệu công bố ở đâu vậy b?

Con khủng long chúa đang ẩn mình mà không biết à? Google
Đợi hiệu ứng thm và bắt bớ xong đi là thanh lọc hết.

Cho anh nào lười đọc thì dự kiến KHKD của TIG 2022 cả doanh thu và lợi nhuận đều tăng tầm 50% so với 2021 nhé. Còn vượt kế hoạch thì quá tốt.

1 Likes