TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

M có dig chứ không có ceo. Mới lên tàu tig, giờ lại về ga cũ.

1 Likes

trước tôi cũng ôm dig nhưng giờ còn mỗi Tig, Dig có ông Him Lam thingr thoảng ông vác hàng ra táng đau đầu lắm

HL đợt này bán hết sao đó. TIG mình cũng xác định ôm dài, TIG hình như chưa được thị trường chú ý tới nhiều thì phải chứ như mấy mã bds khác thì lại náo nhiệt quá. Ôm 2 mã mà 1 mã rất ồn ào, 1 mã lại rất lặng thầm.

Dig Him lam mới bán hơn 5 tr đợt này thôi, vẫn còn 50 tr cổ đấy. bên đấy có A7 nên xôm bên này chưa dk để ý nhiều cũng có cái hay đỡ bị fomo, nội tại doanh nghiệp thì Tig ổn

1 Likes

2 Likes

đẹp quá. cụ đi lễ hội ah

1 Likes

Tig là kinh doanh mảng j các bác, năm rồi ko bán đc hàng sắp phá sản phải ko, hay lãnh đạo doanh nghiệp bị mù, để trên sàn nó bán nhe cp rác cả tuần liền

ấy ấy không mù không mù, mà nếu có ai làm sao thì là chúng ta, lũ gà mờ, chíp chíp.

Những tin tức xấu vừa qua không có gì ảnh hưởng đến TIG hoặc nếu có chỉ rất ít, nhưng là mượn gió bẻ măng, làm vài vòng hưởng lợi

Trên thị trường có bao cổ phiếu tăng giảm hàng ngày, phúc đến đâu thì phần đến đó, chẳng thể hơn, mà cũng chẳng lo ít hơn. Hiểu vậy thì mình sẽ biết phải bắt đầu từ đâu.

3 Likes

Minh chứng là trong tháng 3/2022, chỉ một thời gian ngắn sau khi TIG mở bán quỹ căn cuối cùng của biệt thự Wyndham Vuon Vua Thanh Thuy và shophouse khoáng nóng tư gia đã nhanh chóng được thị trường hấp thụ tốt.
https://www.facebook.com/270040777212945/posts/962119558005060/

2 Likes

Sau cơn mưa trời lại sáng ^^

2 Likes

Trong cơn mưa 500 AE cắp nách dép bỏ chạy thục mạng mà bỏ quên hàng loạt những thông tin mới public mà con khủng long tig đang dần lộ diện. Mọi thứ sẽ được sáng tỏ khi thị trường quay xe thôi.

3 Likes

Với giá thoái chỉ cần bằng giá khởi điểm là TIG thu về thêm 600 tỷ thôi mà. :blush:

2 Likes

Cụ chủ cập nhật ở đâu vậy. trên Fiant chậm lắm

Có khi nào tig lập kỷ lục về số nên đỏ liên tiếp k nhỉ? Hnay là cây t6 rồi.

Cty sắp phát sản hả ảnh em? Mới đi lên đó thấy làm ăn ầm ầm, xây dựng ác, phòng ở full mà. Haha

trung bình giá thôi Anh em 23 nền cứng như bê tông. xúc thôi

Vừa có 1 cục 182k mua giá 23.2, có phải bác thớt hay ko đây.

Ôi trời !

Hihihi công ty phá sản thật thì phải các cụ nhỉ? Chạy như ong vỡ trận à?