TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

Rít cái tuyệt chủng giá rẻ nhé ae =)) ko dễ được tt phát quà đâu. nó vút lên lại vào khen ngon :smiley:

1 Likes

Đời mà

1 Likes

tàu nhà cháu sắp rít, nộp đủ tiền mua xong, sắp bung tin bctc quý 1, đhcđ … pin nạp xong là cho ae hít khói, còn ít sale off nữa thôi.

ơ nộp tiền ntn bác nhỉ. bên mbs em vẫn chỉ báo quyền chờ về @@

gọi cho môi giới nơi công ty bạn mở tk để các bạn ý làm cho. ông ngẩn ngơ quá. hi
còn phiên mai nữa vẫn kịp

Nộp tiền xong thì a thịt hết các chú, Cty tốt thật :))

Chốt quyền mua từ hôm nào vậy bác?

e tự chơi nên có biết mặt mũi môi giới ntn đâu. thế mai ko nộp tiền mua là mất hả bác @@

ở tài khoản sẽ có mục: thực hiện quyền mua. Bạn vào đó là thực hiện vào thao tác là được. Nếu không biết thì theo hotline gọi mà hỏi . Theo tôi nhớ thì là hạn đến 14/4. Bạn thực hiện ngay đi không mất quyền

1 Likes

mua đi bác ơi, không mua thiệt đơn thiệt kép đó

Phiên nay lại trả điểm cho phiên qua. Tig hay quá.

Đúng là đủ cung bậc cảm xúc Bác TLSI ah,hôm qua vừa vui tý hôm nay lại bị vả sấp mặt.Nhưng Tôi vẫn tin,xg sẽ dành tiền mua thêm coi như tích sản niềm tin…

TIG cưa chân bàn làm tôi buồn quá cụ à. Hy vọng mai lại kéo trả điểm cho hôm nay. Hihihi khi niềm vui đã trở lại thì mọi người đều vui.

Bác ngó lại vụ cưa chân bàn từ tháng 4 đến tháng 7/2021 đi, mỗi ngày cưa tí có tầm 3 tháng , 10 lên 15 rồi tụt về 10.8 :joy:

1 Likes

Hjhj Tôi mua quyền mua lãi dc mớ nhưng tin nên mua thêm trung bình giá lên…và giờ là âm.
Nhưng phải nói thật nó cứ cưa chân kiểu này đau lòng quá…

Mai không mua là thiệt. Hàng về là lãi mà. Bạn gọi điện cho công ty nơi mở tk sau đó xin môi giới chăm sóc tk cho và nhờ họ hỗ trợ giúp. Không bạn bân bớt hoặc nộp tiền vào và tự thực hiện trong phần giao dịch/ thực hiện quyền là ok mà. Nếu phải bán bớt để nộp thì nhớ ứng ngay chứ đợi T3 tiền về thì trễ mất.

Các bạn đừng đổ lỗi cho tig hết bởi vì thị trường đang xấu. Chứ tig chưa bao giờ mất thanh khoản và ai mua 10 ae vẫn lãi nhé. Tôi thấy a Long chơi rất đẹp với cổ đông nhỏ lẻ chẳng qua vì các bạn k có niềm tin thôi hay nửa vời.

2 Likes

Hạn 15/4 còn ngày mai nữa. Ae ai ôm lăn chốt rồi thì thực hiện nhé. Dn cực khủng đấy, đợi tt tốt mọi việc sẽ lại trở lại quỹ đạo cổ under Value hồi nhanh và vượt hội tụ về giá trị thực dn nhé.

Tôi là F0 nên nhiều cái còn non và xanh,dc mỗi cái tính ương bướng bảo thủ nhất xanh cỏ nhì đỏ ngực nên chuyến này tới luôn.Giảm mua thêm chờ ngày TIG thành VEF2…

1 Likes

:coffee:

1 Likes