TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

20/5 TIG đã nhanh chóng vá lỗ hổng.

1 Likes

Chúng ta đang chung tay xây dựng thương hiệu TIG ngày càng lớn mạnh trên TTCK.

Ae chung thuyền cả rồi cứ cố gắng lên rồi sẽ có ngày hái quả ngọt đừng vội vàng, hồ đồ đánh mất niềm tin.

1 Likes

Xin cám ơn DN đã lắng nghe ý kiến nhóm cổ đông.

18/7 bác ạ

Chuyển ngành kinh doanh chính là BĐS hả bác???

1 Likes

:coffee:

Thế là đc mua cùng giá với chủ tịch à! Vinh dự vinh dự

Chủ tịt mua kiếp thật, sáng giờ 100k. Ko ai bán cho chủ tịt à?

Tầm này chủ tịch muốn gom đủ 1tr cổ thì cũng phải kéo 3 4 cây CE mới đủ mua, chứ chưa nói là đánh lên sau khi gom.

1 tháng qua tổng vol gd của TIG còn chả được 10M. Mà mình đoán hầu hết là gd của lái để tạo thanh khoản, chứ số cổ phiếu thực tế có gd còn ít hơn nhiều. Đợt tới chủ tịch mua 1M, TGĐ mua 500k, các tay to cũng mua không biết bao nhiêu nhưng cứ coi tầm 1M nữa. Thế đã là 1/3 1/4 vol của tháng rồi, chưa nói quỹ này quỹ kia gom. Xong lại còn vụ hơn 1 tháng nữa chia cổ tức nữa cầu lại càng cực mạnh.

Sắp tới ai muốn bán sẽ được bán thỏa thích, và sẽ có nhiều ngạc nhiên trong việc cung thực tế của TIG ít như thế nào.

TGĐ mua 500k ở đâu thế bạn ?

27/5 mới mua mà

À ý bạn nói đợt tgđ mua 500k giá 22÷25.

Mình 25-27 còn mua thì lo cho chủ tịch làm j giá dưới 20 này

27/5 chủ tịch bắt đầu múc

Quỹ của tập đoàn tài chính Hàn cũng chý ý múc. 1.1 nav

1 Likes

Chắc họ “kém” chứ giá sập như flc thế này cơ mà :joy:

TCM của shark Nghĩa có vài chục ha đất nhà xưởng ở vị trí đắc địa. Nhưng đó là đất đi thuê, hàng năm trả tiền nên không thể tính mấy chục ha nhà xưởng, văn phòng vào ts của TCM được. Ts thực của nó chỉ có mấy khâu, nguyên vật liệu vải nếu chẳng may có phá sản thì đống máy khâu đó thành sắt vụn chỉ cân đc phế liệu, vảo đó bán rẻ không thì làm rẻ lau nên cổ phiếu của nó thành giấy. Đấy là chưa tính nghĩa vụ trả nợ thì cổ phiếu không phải là giấy 0 đ nữa mà còn trở thành giấy nợ ý chứ. Những dn sx như này người ta mới tính pe. Nó làm ra 1đ thì nđt trả giá 10đ nên sau 10 năm nđt mới thu hồi đc vốn và từ năm thứ 11 mới có lãi nhưng chưa tính lạm phát nhé. Trong 10 năm thu hồi vốn đó chẳng may nó phá sản như trên thì ôi thôi xong đời. Vậy nên mình mới hướng ae nên đầu tư cổ bđs vì bđs sau 10 năm chắc tăng 5 10 lần theo đó ts của dn cũng tăng lên. Phá sản thì bán đất cjia tiền cổ đông cũng lồi mồm, còn dn làm ăn tốt thì tg là bạn.

1 Likes

Tôi mà quân sư cho shark Nghĩa. Tôi sẽ quân sư cho bán mịa hết tcm đi. Múc all in tig

1 Likes

28.5 mình còn xúc. Giá này có ngu đâu mà không xúc. Không xúc mai chủ tịch cũng xúc. Hơn năm nữa có volume cá nhân tăng gấp đôi mà dn M&A lên quỹ đất 1000ha và có sp bán chu kỳ nhà nhà ô tô,người người ô tô, ven đô hot và mn quan trọng sức khỏe hàng đầu. Tig 4x là mình đổi đời rồi. Hơn năm chứ mấy. Ngoài đời làm cật lực 10 năm cũng chẳng có gì bằng tích sản tig