Tìm cao nhân VN_OTC

Nghe bảo diễn đàn này có nhiều cao nhân cũ qui tụ nên tôi vào hỏi nhỏ?
Hồi đầu năm covid đệ nhất, có cụ VN_OTC hiện hồn về chỉ báo cho ae nhỏ lẻ trận đánh tổng lực chặn đứng cơn lở tuyết hãi hùng của TT. Trận đánh diễn ra gần như giống hoàn toàn với những gì cụ ấy vẽ ra, và TT đi lên thật. Sau đó có đợt giảm tiếp vài phiên, nhưng chính thức đi lên từ 31/3-1/4.
Trước khi từ biệt cụ ấy còn nhắn nhủ từ đó tới cuối năm có đủ sóng sánh cho anh em chinh chiến tiếp, hầu như ai cũng bán tín bán nghi.
Rồi cụ đi thật, tuyệt nhiên ko còn 1 vết tích trên F, search chả ra được thông tin gì. Không biết do hiềm khích gì với hội mod bên F không? Tôi nhớ thời gian đó cụ ấy có tranh cãi và vạch mặt mấy công ty CK có xảo thuật rút phích để thao túng phái sinh (ở cấp độ cty chứ không phải tê liệt toàn TT như bây giờ).
Forum cần rất nhiều những cao nhân như vậy phải không các bác? Có ai biết thông tin về cao nhân này không, xin chia sẻ?

Chúc các nhà đầu tư một năm 2021 rực rỡ nhé!

4 Likes

Những lúc như thế này mới cần tới cao nhân phải không các bạn? :grinning:

cao nhân này ko nhầm thì cũng úp bô anh em plx mà nhỉ? hay em nhớ nhầm

Mình không rõ lắm, hình như đoạn đó trước 31/3 và 1/4 bạn ạ, chắc cũng bị chơi. Nhưng thấy cụ ấy phán con GVR chuẩn vãi đái. Tóm lại gọi là cao nhân nhưng cũng là lái thượng hạng đó haha

Cụ ấy đánh trận đó sướng không tả, nhưng cao nhân thì chỉ xuất hiện lúc thật sự cấp bách thôi

1 Likes

Tôi cũng ấn tượng với vn_otc khúc 31/3 và đầu tư, vui thật

1 Likes

Hi

1 Likes

cụ tìm được chưa

Ối cao nhân vn_otc đây sao?

vn_otc đã quy ẩn võ lâm, nhưng vẫn có thể cho truyền nhân xuất hiện

2 Likes

Chưa, nhưng nay đánh dấu GVR vào rổ VN30 chính thức thành 1 cp tru như đúng cụ ấy nhắn nhủ mọi người ôm từ thời giá 8.x-10.x đó haha

1 Likes

chuẩn thật, chắc khi thị trường cần ra tay thì cụ ấy mới xuất hiện…

Chào mừng anh em hội tụ nơi diễn đàn mới. Thưởng nóng anh em đánh phái sinh.

Hiện tại vn30 đang vùng 1457 lúc 13h40.

Ai nhanh tay Long mạnh, vn 30 gặp ngưỡng cản 1470 chúng ta sẽ ra hàng.

Anh em đánh dấu kiểm chứng

1 Likes

VN_OTC mà post bài bên này thì f 3 1 9 mất hết khách. khà khà

gvr xuất hiện vn30, chuẩn từng mm

2 Likes

Thế bác tự nhận là truyền nhân của cụ ấy à? :thinking:

để biết có đúng là truyền nhân không, thì chờ những phiên hoảng loạn, mình sẽ post nhận định lên diễn đàn này. để cùng kiểm chứng nhé

1 Likes