TIN CHÍNH THỨC! A7 rời khỏi HDQT L14. Có đôi điều nhắn nhủ với anh em ôm cổ BDS!

Đấy nhá. Tôi vs bạn chém gió tạo tương tác cho Pic th e Khải lịch sự, đàng hoàng. Bạn đừng nhớ tôi là tôi chửi bạn nhá.
Để lúc nào tôi thấy bạn đang chém gió tôi nhảy vào hỏi, bạn nhớ trả lời tôi nhá. :))

Ông Vn 700 à đọc Bctc hàng tỷ thằng đọc đc , thế thì thằng giám đốc cty đấy nó báo cho cả họ hàng hang hốc nhà nó múc rồi ka ka

Đọc BCTC là kĩ năng siêu quan trọng chứ. Em đọc bctc mà đào được siêu cổ PSH lợi nhuận 150% giai đoạn VNI sideway đó anh

2 Likes

Quan trọng là em có ăn đc miếng nào k? Chứ a còn nghe có ô khoe ăn đc CEO từ giá 10 lên 100 cơ. :))
Nhiều cổ phi 20, 30 lần nhưng đa số chỉ ăn đc 20%, có khi còn sút lỗ cơ. :)))

1 Likes

Đọc bctc sành điệu thế mà vẫn phán VNI 2023 1100 điểm lởm hơn VNI 2007 1200 điểm. Hihi

Tin này cũng giảm giá hết cac cổ BDS bao gồm IDJ

Không ngang hàng :family_man_man_boy_boy:

2 Likes

7 lừa

Ko trách được thầy anh ơi. Ai cũng có lúc sai. Anh em ko nên quá thần thánh ai

1 Likes

Ai là thầy? Thầy nào? Vớ vẩn

2 Likes

Đối với em A7 mãi là người thầy tuyệt vời soi đường chỉ lối cho em đào siêu cổ

4 Likes

PSH huyền thoại siêu cổ ngành P 150% trong 4 tháng cũng nhờ tư duy A7 chỉ cho em.

4 Likes

Mất A7 là L14 mất đi một nửa sức mạnh. Đồng thời cũng đánh mất vị thế là 1 trong 2 ngôi sao tiềm năng nhất trên 3 sàn VNI. Đúng là BQT L14 ko có tầm nhìn, chỉ thấy thiệt hại vớ vỉn mà quên mất những gì A7 đã làm để nâng tầm L14 lên

3 Likes

Nhìn mãi mới thấy comment chất lượng . Nói đúng cái anh em cần hi hi :smile:

1 Likes

Khải nhanh nhạy hơn A7, cái tôi không quá lớn như A7, kinh nghiệm thì dần dần cũng không kém A7, nếu biết nhìn những sai lầm của A7 để rút kinh nghiệm cho bản thân thì Khải hoàn toàn có thể thành công hơn A7.

1 Likes

image
LFI không còn hi vọng đâu bác . em câm l14 tin tưởng A7 kì vọng nam minh phương và các dư án khác . giờ thất vọng quá

3 Likes

A7 đóng vai nạn nhân , thế F0 mua DIG CEO L14 ngay đỉnh là thủ phạm à?

3 Likes

Tại sao lãnh đạo DIG phản ứng với giá cổ phiếu giảm sàn nhanh thế. Chứng tỏ không lo làm ăn mà toàn lo ngồi rình bảng giá vì họ là kẻ đi buôn chứng khoán.

:laughing::laughing::laughing::laughing:
Nick phụ của m.ày là ngọc.linh hả
Ko giải trình thì bảo ko có trách nhiệm
Giải trình thì bảo canh bảng.
Đúng là…:smile::smile::smile:

Không có bạn hay thù là vĩnh viễn, chỉ có quyền lợi là vĩnh viễn.

4 Likes