Tin gây sốc nhất hôm nay về Vingroup: Bung rồi!

VIC VHM đang rơi về vùng quá bán, giá hiện rơi về đáy 4 năm, tương đương mức giá 2018.
Khả năng tuần tới sẽ có biến!

8 Likes
1 Likes

múc ah

Hehe, bác chả mở pic sớm, hôm qua em thả hết atc dồi :grinning:

3 Likes

b có quan hệ gì với @Nhat.dep :sweat_smile:

Hehe, bác kia thấy em đẹp trai thôi :grinning:

:rofl:

Khoản Hỗ trợ Đầu tư Phát triển Việc làm trị giá 316 triệu USD trong 32 năm, khoản hỗ trợ 450 triệu USD từ ngân sách của bang cho việc chuẩn bị mặt bằng, cải tạo cơ sở hạ tầng bao gồm đường giao thông và hệ thống cấp thoát nước, khoản hỗ trợ Đào tạo nghề trị giá 38 triệu USD. Và cuối cùng khoản tài trợ 50 triệu USD từ Quỹ Golden Leaf, khoản ưu đãi 400 triệu USD từ hạt Chatham.
Tiền hỗ trợ đủ hết từ lương , mặt bằng , thoát nước , đào tạo nghề , ưu đãi thuế bằng 35% chi phí dự án , đúng tụi Mỹ nó in được $ .
Như này xây xong bán lại nhà máy lời phần ưu đãi là có được cả tỷ usd rồi :joy:

1 Likes

có vẻ rất muốn đóng góp nhưng toàn ăn chửi lạ thế chứ lại =))))

Lần đầu tiên trong ls, một dn VN đt ra nước ngoài, mà là tt khó tính như Mỹ lại được đón nhận và ưu ái đến vậy.

—> Tin đồn là có chủ đích để gom hàng?

3 Likes

ừa nhỉ, ông nói tối mới nghĩ tới vấn đề này đó, lâu lắm ko để ý tới vin

1 Likes

Nếu cặp đôi này bật tăng lại thì VNI sẽ vượt 1.200 và 1220 đơn giản!

4 Likes

nếu theo hướng đó thì cuối năm khả năng vẫn về đc 1400 đó.hahaaaa

2 Likes

Ông có thể nào khoá mõm hết mấy đứa hay chửi lại để nó không xuất hiện trong topic của ông được không ? Cãi qua cãi lại loãng topic quá, mặc dù đọc mắc cười nhưng cười nhiều quá cũng nhức đầu :sweat_smile:

1 Likes

Mấy ông vào cắn người ta quả thật não rất bé và đạo đức không có tí nào

1 Likes

VIC, VHM bị bọn phản động bôi xấu nên giảm, tuy nhiên, hướng đi của Vinfast rất đáng để đặt cược, có thể phần nhỏ NAV thôi nhưng mang lại niềm tự hào cho bản thân

1 Likes

Cứ cắm cờ mấy cmt vô học thật nhiều sẽ bị Mod xử lý thôi!

1 Likes

:rofl:

1 Likes

Ha Ha.
Nó chờ bác thả ATC xong rồi mới ra tin đấy: 15-07-2022 - 19:30 PM :grin: :grin: :grin:

1 Likes

Hehe, em giữ tiền và kiếm tý :beer: :beer: :beer: uống ngày nóng thôi, giờ rút ra săn em khác. Chúc các bác đi sau may mắn!