Tin hót TCH, thời tới cản không nổi, sang tuần lại đua lệnh

Hôm nay đúng là phải mù câm điếc các bác ah

1 Likes

Tks bác, em lập nick mới theo tên con gái em thôi, chứ em cũng lâu đời trên F24_7 này rồi.

Cơn giông tố sắp kết thúc rồi, các bác ráng chịu thêm 1 - 2 phiên nữa thôi là đâu lại vào đó thôi.

TCH sức khỏe vẫn tốt, công việc kinh doanh vẫn thuận lợi, thủ tục cấp đất xuôn xẻ, tiến độ triển khai Hoang Huy Grand Tower & Hoang Huy Commerce vượt xa tiến độ nên các bác cứ an tâm.

3 Likes

Cổ đông bđs đã trải qua 5 ngày đen tối, phát sốt rét hết rồi. Không biết khi nào mới thấy bình minh len lói trong tim. Haizzz

1 Likes

Mịa hôm qua em vào giá sàn tưởng ngon, ai dè này lại sàn tiếp lại phải vào thêm tí nữa. Em chỉ còn đủ đạn để bắt sàn phiên mai thôi đó, các anh Lái làm sao thì làm.

Chỉnh vậy đủ rồi, mai TCH quay xe trần chấm dứt chuỗi giảm liên tiếp để đón KQKD Q3/2021 nhé.

Hi vọng mai quay xe. Nay e cũng lên tàu rồi

Chúc cả nhà hôm nay có phiên GD tốt, chúc cho TCH hôm nay sẽ chấm dứt chuỗi giảm liên tiếp để bắt đầu cho nhịp tăng mới.

Trong CK, rất khó biết trước để mua đáy bán đỉnh mà chỉ cố gắng mua hàng tốt giá rẻ thì sớm muộn cũng bán có lời thôi.

Nhiều khi vì trông chờ, đoán đáy, vì căn ke vài line mà bỏ lỡ cơ hội lên tàu, cơ hội làm giàu vì siêu cp giá trị xác định ăn bằng lần thì đừng quá bận tâm vài line.

Còn nhiều người sau khi chốt lời xong thì cp vẫn phi tăng mạnh rồi thấy hối tiếc nhưng mình nghĩ cũng không cần phải thế, mình lời hài lòng chốt không bao giờ sai, hơn nữa người đến sau mua cp của mình họ mua xong họ cũng có lời như vậy là tích đức trong đầu tư win-win thì mình nên vui và dành thời gian nghiên cứu mã khác thay vì tốn thời gian tiếc ngẩn ngơ.

Với TCH thì giá này đã chiết khấu rất rẻ rồi, cũng có thể là đáy nhưng cũng có thể cách đáy 1 chút nữa nhưng không ai đoán được. Chỉ biết giá rẻ, chiết khấu tốt thì là cơ hội mua mới, gom thêm cực tốt cho các bác.

Mua xong vứt đó 2022 sẽ có quà lớn.

4 Likes

Chúc cho gia đình Tch năm 2022 giàu sang phú quý, trong đó có em! Hihi

1 Likes

Các cổ phiếu cơ bản dần đã ổn định, chắc từ giờ đến tết vẫn duy trì xu hướng tích lũy và 2022 sẽ tăng mạnh khi dòng tiền quay lại.

Các cổ phiếu đầu cơ và tăng nóng chắc vẫn ngụp lặn từ giờ cho đến Tết. Sự phân hóa đang dần hiện ra rồi.

Anh em vào topic cho xôm tụ nào!!!

Ôm bạn này tài khoản cũng âm như ai nhưng đã xác định đi họp rồi thì mặc kệ thị trường lên xuống

BĐS dòng tăng nóng DIG, CEO, CII, NBB…, rồi các dòng đầu cơ họ FLC, DLG, HQC… giờ thì ai cũng dè chừng.

Các mã BĐS tốt như VHM, PDR, KDH, KBC, DXG thì đều đã lộ thiên ai cũng biết nên bảo tăng mạnh cũng khó mà nó sẽ từ từ.

TCH là mã BĐS non trẻ, giá rẻ nhiều câu chuyện riêng sắp tới thì dòng tiền sẽ dần dần vào mạnh thôi, các bác cứ ngồi rung đùi thôi.

Kim cương trong cát xúc là giàu các bác ơi. Nay TCH là 1 trong những cổ tạo đáy sớm và mạnh hơn thị trường rồi nhé. Thị trường chiều nay đã cân bằng trở lại, tuy còn khá yếu, nhưng tín hiệu ở NLG KBC NTL DXG, TCH

Cho thấy các cổ phiếu BĐS đang dần phân hóa và sẽ đi theo câu chuyện riêng. Sau điều chỉnh cp nào giảm ít và tạo đáy trước sẽ hồi phục nhanh hơn tt chung

Nick bác giống e thế, hehe :grin::grin::grin:

Với TCH thì như này là quá đủ để kỳ vọng và chờ đợi rồi các bác ạ.

1 Likes

Nhưng em Fo xịn còn bác Fo++++ bao nhiêu em không biết :smiley::smiley::smiley:

Nhưng dù sao em cũng chào bác người gần đồng tên. Mong bác chỉ giáo ah.

TCH nay cũng tím mà sao các bác lặng thế, hay lại nhảy tàu hết rồi.

1 Likes

1 tím rồi mn ạ