Tin Khẩn về DIG!

Vô đây để biết mua mã nào. Lý do thực sự DIG sàn đây, không liên quan vụ thanh tra!!

1 Likes

Dạ bác cứ trả lời giúp anh em câu hỏi của e ạ. Cám ơn bác lần nữa

1 Likes

bấm vào link để đọc, không PR hàng trong topic bác Jean rách việc

Vâng vậy bác về pic bác ngồi chơi ạ. Ko ló ế mất

2 Likes

Ok e

1 Likes

Vậy nay ai mua 34 triệu cổ? Nếu phân phối sao ko phân phối vào mấy hôm giá xanh? Kể cả hôm nay, sao ko đánh trần mà phân phối? Sao phân phối giá sàn? (Ý này @TrumCuoi.TA đề cập bên pic Dig DIG - Ve sầu thoát xác hay nghệ thuật lấp GAP? Game lớn khi Thiên Tân thoái hết 60tr cổ phiếu). Để ý phiên khớp lệnh ATC dư bán chất sàn gần 10tr cổ, dư mua có hơn 1 tr cổ nhưng cuối cùng khớp gần như toàn bộ cổ sàn, vậy có phải ai đó đặt lệnh lớn nhưng giấu lệnh ko?

2 Likes

Cái này giời mới biết. Cơ mà 9M cổ đã 1 đi khó trở lại

2 Likes

Chứng tỏ CT full MG :slight_smile:

1 Likes

Cây vol lớn hôm nay khẳng định là bán hoảng loạn chứ ko phải phân phối!

Hoảng loạn đó em, ép phải bán gía sàn.
Căn bản nó nhảy lệnh muốn bán giá cao không được. Đơ cả bảng điện

3 Likes

Mọi người xem cp phải nhìn nó với tổng thể VNI, các cp trụ, bank… và chính cp đó cả một đoạn thì mới có thể qđ mua, bán tỉnh táo. Chứ thấy cp giảm giá vì một cái tin mà mang ra bán bất chấp, qđ trong vài phút, vài giây mất bình tĩnh muôn đời thua lỗ.

3 Likes

Nhưng có những người hợp nhau đến lạ. Thấy sàn tâm ý tương thông. Đớp nhanh gọn lẹ
Đến như hbc nó còn ko sàn được 2 cây. Anh nghĩ mai lời nhiều thì để. Lời ít đánh t1 cũng ổn

:face_vomiting: em ko biết quí phân tống tình bạn gái à , tránh nó ra mấy nay cả 2 vợ chồng la liếm cả fb pr cổ VIP

Thằng L nào đó bác

Không thấy ai đề cập đến bài báo lúc chiều nhờ. Thông tin ở đâu, ai cung cấp??

Tôi nói thật với các anh chị em hold DIG rằng DIG chưa hết sóng. Nhịp rũ chỉnh lần này là có chủ ý phối hợp giữa thông tin, kỹ thuật và thời điểm. Chỉnh cho đúng kỹ thuật sau khi vấp phải hội tụ kháng cự mạnh MA/EMA200 quanh 21.6. DIG còn 1 nhịp vượt 21.6 húc lên 24 - 26 mới phân phối đỉnh

Báo chính thống !

1 Likes

Vẫn chưa hết hot a

Uptrend múc

1 Likes