Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

https://hot-f4-zvc-te-vnso-zn-17.zadn.vn/37cd7db70c43e41dbd52/6480227659695040937

thằng Tuấn a7 choá một thời cũng lùa gà bên F3 1 9 xong bị khoá mõm vì tội lừa lọc và ngông cuồng

bên này thằng tuấn chửi bậy mà mod không xử lý nhỉ ước gì mod đã xử lý thì ko có … ngày hôm nay, bao chứng sỹ đứng lên bảo vệ bị lock

3 Likes

chỉ mong ông mod lưu lại các topic này chứ đừng del

1 Likes

cổ phiếu họ A7 giết cổ đông nhỏ lẻ ác thật

1 Likes

bên này đụng đến Tuấn choá A7 có khi bị khoá, xoá. Bên này tẩy chay nó sớm thì đã không có hàng chục nghìn người đu đỉnh DIG CEO L14

3 Likes

Có ae nào dùng app MBS mà chịu phí gd cao hay margin cao tớ hỗ trợ giảm về MIN cho nhé… Tớ có khóa học PTKT a Toại, AE nào học chung tớ gửi

mod bên này tôi thấy kỳ lạ lắm

Mức độ tàn sát nhóm cổ A7 không chỉ vì giảm giá nếu giảm giá thì cổ khác cũng giảm vấn đề là mức độ đa cấp của nhóm cổ A7 quá lớn đã đu cao rồi đa số ko biết lối mà thoát thân chưa kể còn tung tiền vào đỡ giá cho tay to nó vả suốt

1 Likes

còn bán nhà múc khi nghe Tuấn choá A7 tẩy não

1 Likes

Trước tui cũng bị xóa nick và khóa nick

1 Likes

ae lúc nào tôi hô thì hàng cướp hàng DIG ve CEO nhé

Chủ tịt thì hô hào mua, nhưng sân sau thì đòi vác cả tấn ra xả Thiên Tân bán ra hơn 3 triệu cổ phiếu DIG ngay trước khi Chủ tịch DIC Corp tuyên bố mua vào cổ phiếu nếu giá dưới 30.000 đồng - Thien Tan ban ra hon 3 trieu co phieu DIG ngay truoc khi Chu tich DIC Corp tuyen bo mua vao co phieu neu gia duoi 30.000 dong | Tin tức doanh nghiệp niêm yết | | CafeF.vn

1 Likes

Tuần sau 4/11 là hết thời gian mua, khi đó đòi “Chưa thu xếp kịp vốn” thì ối giồi ui DIG: Bà Nguyễn Thị Thanh Huyền - Phó CT.HĐQT đăng ký mua 20.000.000 cp - DIG: Ba Nguyen Thi Thanh Huyen - Pho CT.HDQT dang ky mua 20.000.000 cp | GD cổ đông lớn - Cổ đông nội bộ | | CafeF.vn

1 Likes

Nó ăn nói ngông cuồng chửi tục mất dạy thôi rồi

Thói thằng ku tuất 7 là ngênh nganh chống lại các Cty Chứng Khoán, nganh nhiên gọi và chửi môi giới là “BỐC CỜ” ăn bạc lẻ, và chửi bank là hút máu … VÀ số phận nó không ai ngờ là cũng lẻn vào Bank để vay và cúi lạy Cty CK khoan hãy thịt đòn bẩy

1 Likes

Anh em châm cứu cho thằng 7 bằng dao chọc tiết lợn đi, châm cứu cho nó biết được đau khổ bao nhiêu người chịu vì nó

1 Likes

Cướp cái Lìn, đéo chơi với Tuấn mõm c hó. Ko bao giờ đưa tiền cho thằng nói ko giữ lấy lời

1 Likes

em thích văn của bác vì bác hiểu thấu tâm can của thằng Tuấn choá A7. Bác vuốt mắt cho nó rất chuẩn

Thằng tuất 7x2=14 từng là đệ tử vuốt đuôi tui ở HBC, nhưng lại là đứa phản chủ. Nên tui biết nó THÔNG BÁO PHẢN HỒI Ý KIẾN CỔ ĐÔNG | Hbcg.vn

2 Likes