Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

Những đứa cổ đông HBC từng cãi tui khi đưa ra phản biện về HBC, kết quả là tui đập nát con HBC từ giá 60 cắm mỏ về 6. Nên DIG đừng cãi với tui, tui cho nó về tận 12

1 Likes

bác chuẩn, có khi thằng A7 Nguyễn Mạnh Tuấn bây giờ đang đi quỳ lạy CTCK “xin đừng call margin em” rồi nó ghé bank cầu xin vay tiền nộp vào để tránh bị giải chấp

con DIG này nếu ko dính líu đến bắt bớ thì về nền 8-12 còn vướng thì về với cát bụi

Cái thói của nó là hênh ngang ko xem ai ra gì, từng chửi môi giới các Cty CK là “BỐC CỜ” ăn bạc lẻ, chửi bank là vẻ vời hút máu nền kinh tế. Kết quả giờ nhóm môi giới Cty CK nó đánh hội đồng, ai hỏi mua DIG CEO L14 có được không, các bác biết họ trả lời sao rồi đó. Còn khía cạnh đòn bẩy thì gần như bị siết và chờ xử lý. Còn vác giấy tờ đi thế chấp người ta bác bỏ vì đất ruộng… nói chung là … ếch chết vì cái mõm

1 Likes

khi nào nhóm A7 giải chấp các bác báo e nhé

1 Likes

Ở đời khi đã vay thì nên xem Bank là như cha như mẹ, đừng nên chửi, chỉ cần mất lòng Bank thì nó … siết cho vay 1 cái … móm. Mặt khác khi đầu tư ck mà có dùng đòn bẩy thì đừng nên nói kiểu môi giới Cty chứng khoán là “Bốc CỜ” này “BỐC cờ” nọ. Nó mà cắt ký quỹ cái, mịa giá nào nó cũng thịt

1 Likes

Khi tui hô lên DIG khoản phải thu tận 6.600 tỷ, bằng vốn điều lệ, chiếm 85% vốn chủ sở hữu, bằng doanh thu 3 năm cộng lại. Mịa thằng ku tuất 7 và đồng bọn vô chửi. Kết quả DIG cắm mỏ

Tuấn choá còn vụ động trời khinh rẻ broker là bạn bè của nó nên bị tẩy chay rồi “sáng nó còn đi ăn cháo lòng với đội môi giới, trưa về đã chửi môi giới toàn mấy thằng trên răng dưới dái”.

Tuấn choá ai cũng động kể cả bạn bè nó, bây giờ ai thèm chơi với loại phản bạn như nó

Thì đó, ngu nhất là chạy đi chửi Môi giới Cty chứng khoán là “BỐC CỜ”. Vậy thiệt giờ hỏi 10 đứa môi giới thì có đến 10 đứa khuyên khách hàng đừng mua DIG CEO L14 vì biết hàng của thằng ku tuất 7 đang bị xử lý

1 Likes

A Thất chửi bocker là ngu dốt nhìn ngắn, ăn bạc lẻ mà hài thay giới thiệu A Thất với cộng đồng f0 covid 2020 lớn mạnh để A Thất có đất nói phét lùa gà lại là mấy anh broker lâu năm tonybobo, loicutave, sau có thêm công tuyền gì đó… !? em không rõ mấy anh bkoker này là thành viên 319 lâu năm không lẽ chẳng biết A7 nhiều lần vậy, và thực tế A7 tự xưng cao thủ hô hàng chục cổ lởm cắm mặt nhiều năm không về bờ, chẳng được hàng nào, họ không biết gì về ông này ?

Sau A Thất vào HDQT L14 2016 quanh quẩn hô hào bơm thổi con hàng kém thanh khoản, gần như không thanh khoản L14 4 năm từ 2016 -2020 lên được hơn x2 chút, lạ thật

1 Likes

Thằng ku tuất 7 mãi sẽ không hiểu đc cái đạo lý này : Cái thói của nó thằng ku tuất 7 là hênh ngang ko xem ai ra gì, từng chửi môi giới các Cty CK là “BỐC CỜ” ăn bạc lẻ, chửi bank là vẻ vời hút máu nền kinh tế. Kết quả giờ nhóm môi giới Cty CK nó đánh hội đồng, ai hỏi mua DIG CEO L14 có được không, các bác biết họ trả lời sao rồi đó. Còn khía cạnh đòn bẩy thì gần như bị siết và chờ xử lý. Còn vác giấy tờ đi thế chấp người ta bác bỏ vì đất ruộng… nói chung là … ếch chết vì cái mõm
Ở đời khi đã vay thì nên xem Bank là như cha như mẹ, đừng nên chửi, chỉ cần mất lòng Bank thì nó … siết cho vay 1 cái … móm. Mặt khác khi đầu tư ck mà có dùng đòn bẩy thì đừng nên nói kiểu môi giới Cty chứng khoán là “Bốc CỜ” này “BỐC cờ” nọ. Nó mà cắt ký quỹ cái, mịa giá nào nó cũng thịt

1 Likes

Thằng công Tuyền nó hót

Tổng ATC là 10 triệu giá sàn đó, nhào vô mà cân

1 Likes

thày A7 dạo này ở đâu rồi, ko thấy đăng đàn hay livestream bơm ô xy cho học viên nhỉ?

Kết quả là căn nhà của nó đã thế chấp. Bố khỉ giờ vác luôn cả đất ruông đem đi thế chấp

1 Likes

nhóm đệ của A7 đang bán tháo ? kkk

Nhìn khoản PHẢI THU tận 6.600 tỷ, trong đó mịa PHẢI THU của thằng THIÊN TÂN là 1.300 tỷ và bảo là PHẢI THU DÀI HẠN. Bố khỉ nhìn vào 6.600 tỷ bằng mịa Vốn điều lệ 6.000 tỷ, chiếm 85% vốn chủ sở hữu 7.700 tỷ. DIG ko về 12 mới là lạ

Công ty Chứng Khoán bán nha các bác, gọi là bán như thác đổ

ae cứ bình tĩnh nhé, chờ cho nhóm A7 chết phơi xác thì chúng ta nhặt hàng

Đánh về 12 và thỏa thuận đổi chủ luôn ở giá 10, đổi chủ sẽ có nhiều kịch hay ở nhóm Thiên Tân, ku tuất 7, …