Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

Cái thằng Tonybobi gì đó biết cái mẹ gì.cái thằng nào mồm rẻo như kẹo nên tránh xa.Nó SUI ae ôm FLC giá 19 còn bảo FLC năm nay khác.đm toàn bọn éo biết gì

1 Likes

L14 của nó toàn đất chưa đền bù dự án Nam Minh Phương đắp chiếu không giải toả nổi vì giá đất đền bù cao. Tuấn choá sẽ chết.

L14 có mẹ gì đâu nó lùa gà bơm thổi

1 Likes

đất dự án chưa đền bù khi giá đất cao thì càng chết vì không đền bù nổi chứ hay ho gì mà thằng Tuấn choá bơm lên

L14 đưa cho thằng ku tuất 7 với 106 tỷ tại Cty mẹ, và 51 tỷ tại Cty Liên Kết để vác vô đầu tư tại DIG CEO và giờ tính ra còn 30 tỷ, đề nghị cổ đông L14 yêu cầu HĐQT đương nhiệm triệu tập đại hội cổ đông bất thường để giải thích cho khoản tài sản của Cty có nguy cơ thất thoát và trách nhiệm bồi thường

A7 ko biết bị lừa hay không.Ko biết bán hay ko.bọn nào thuê hắn và đồng bọn hô hào.

Đất ruộng bán cho ai, haha

Nam Minh Phương của nó đẹp đấy bác ah.vị trí ko chê đc.nhưng lấy mẹ đâu ra tiền mà làm.tiền cty thì thua lỗ hết rồi

Giờ thì mấy ông nạp 170 cay nhất.ôm đỉnh DIG.CEO.L14 bao giờ về bờ nổi

1 Likes

Đất ruộng ai dám mua, haha

1 Likes

4 Likes

Lập nhóm ca nô đi mấy bác, rồi đưa line để tui vào, rồi bàn tiếp về pháp lý

sao lâu nay ko thấy A7 xuất hiện bơm oxi cho anh em.

1 Likes

cái thị trường này còn vô số bọn bẩn bựa. ko làm mạnh tay sao bắt hết đc

Trích lời thằng ku tuất 7, ếch chết vì miệng "Đó chính là các công ty chứng khoán. Các anh mở sòng kéo người khác vào chơi, mua mấy anh thu xâu (phí), bán mấy anh thu xâu, lời mấy xanh thu xâu, lỗ mấy anh cũng thu xâu. Ai cần tiền mấy anh cho vay lấy lãi, lãi cao hơn vay ngân hàng. Ai mất thì mất, chỉ có mấy anh là được.

2 Likes

Phải 7 mõm ko?

cần điều tra xem câu “DIG dưới 200 cưa đầu anh đi” là chủ tịch DIG nói hay thằng Nguyễn Mạnh Tuấn cố tình tung tin giả để lùa gà

1 Likes

Ủng hộ hết mình, thêm vụ mở khoá dạy 170 tr , dạy học trò đu đỉnh ceo dig h chia 7 chia 8, l14 chia hơn 10 lần nữa

3 Likes

Kể cả mua đi nữa biết đâu….keke

Gút chóp

1 Likes

Múc DIG nhiều thần kinh rồi hả con. Từ cuối năm ngoái tao đã cảnh báo bđs. Nhưng mồm mày thì thiên triều này, sóng thần nọ. Tao nói là CP sẽ ko bao giờ để bài học bơm tiền lạm phát ngày xưa trở lại. Nhưng thằng vô học như mày cùng lũ đệ tử thì suy nghĩ nông cạn. Nghĩ là vĩ mô cứ thế lặp lại cho chúng mày kiếm tiền dễ thế. Cuối cùng thì DIG CEO L14 của mày cũng chỉ bơm thổi lùa gà dc 3-4 tháng là hết bài. Giờ thì trốn sang Lào rồi ah? Ở lại sủa nhiều có khi còn bị tóm

4 Likes