Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

dig khỏe thật, mãi mà chưa sàn

Tý nữa sẽ thấy chất sàn 20 triệu giá sàn

DIG lực mua hôm nay rất mạnh. khả năng những người bán DIG vùng giá ( 80-128 ) quay trở lại mua DIG vùng 1X là rất cao

thằng A7 Tuấn choá chửi tục giọng giang hồ chợ búa

hôm qua cụ nào theo tôi ăn xác chết IPA đã ăn 2 cây CE ( 20% rồi nhé ).
hôm nay cụ nào ăn xác chết CEO với tôi quanh vùng 11± khả năng ăn 50% hé

Các Cty CK đang lăm le cắt tỷ lệ đòn bẩy của nhóm cổ phiếu thuộc hệ sinh thái, vì phòng tránh rủi ro. Đúng ếch chết bởi cái mõm, này thì chửi người khác là “BỐC CỜ”, giờ nó cho hệ sinh thái thành “BỐC C…” luôn

chỉ cần DIG giá tham chiếu là CEO lên trần ngay

Tiền các chốp chốt đỉnh, giờ vào kéo ce, thì đua hơi mệt các bác à

KKK Nhìn IPA cụ nào mua theo tôi hôm qua kìa.
KKK nhìn CEO cụ nào mua theo tôi sáng nay nè, chuẩn bị CE nhé

kiền kền ăn xác chết quay trở lại

Gà cãi nước sôi

đừng lạc quan tếu, cũng đừng bi quan quá thái

Đừng mua, để thằng khác nó mua =))

Đương nhiên bác, bọn có học có đẳng cấp nó nghe 7 nói là biết dạng đa cấp rồi. Trình độ chẳng có gì toàn nói dựa mấy thứ vớ vẩn. Đặc biệt 7 nó mù về vĩ mô nhưng lại thích chém về vĩ mô cho “Sang mồm”, người biết chút cơ bản đã biết thùng rỗng nhưng hội fo mù thì nghe như đúng rồi.

Thêm hội âm binh nâng bi ảo thành có tiếng. Sau khi có tiếng thì hậu quả nó gây ra cho F0 vô cùng lớn khi theo đuôi nó, L14 cũng là một nạn nhân của 7 khi làm lỗ đến trên 60% danh mục.

2 Likes

CEO ce , còn chỗ cho anh em chưa lên tàu DIG, L14 nhé, cay nhất là chốt xong, để tụi chim lợn nó mua ce, nó lại chửi cho ngu, "thầy chúng mày nói đúng vĩ mô, chỉ là không biết khi nào nên vào lệnh, giờ tụi tao chốt khôn lỏi, lại mua vào, ăn vòng mới ", lúc đó nó khoe nha anh em, mạnh dạn lên nào.

vốn làm dự án đem đi đánh ck lỗ té đái, bên cổ phần nhà nước họ kiện thì ra đảo

éo nghe đứa nào. thấy rẻ là xúc

1 Likes

IPA, CEO của tôi kìa, kền kền ăn xác chết ( còn xương chúng ta gom nhặt đem nấu cao )
Mua cho người chán, sau này bán cho người thèm
CEO từ 100 về ( 10-12 ) kền kên chúng ta ăn xác chết

oneil có nhiều câu lắm bạn nhé, và thực sự đúng là có rất nhiều người đọc sách kg chỉ oneil mà nhiều sách khác chưa chắc đã thắng đc còn bạn nói đúng là học là phải hiểu rõ bản chất vấn đề, còn ở đây mình đang nói về 1 khía cạnh khác đó là bài học ở đây bạn nhé bài học cho những người chưa dám cắt lỗ, chứ còn giờ dig ở đáy rồi thì còn nói cái quái gì nữa, chứ lúc dig ở 90 tôi đã khuyên bao người bán rồi chứ. chắc bạn kg biết tôi nhỉ, nên đến tầm này thì tôi cũng kg cần bạn phải cắt nghĩa gì hộ tôi đâu.

dig tây lông gom manh nhỉ. ta thì chổng lít chạy.kkk