Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

Đơn kiện công nhận đông thật

Ngớ ngẩn khi kiện A7. A7 chỉ định hướng, ae mua theo a7. Rồi giữ 10 năm xem. Có giàu ko.

Sẽ rất giàu. Giá DIG hiện đc xác định là quá rẻ. Nhìn khối ngoại thì rõ, liên tục mua vào DIG

Vấn đề là làm giá cổ phiếu, thu tiền vào nhóm sai luật. Dễ dính lợi dụng tín nhiệm chiếm đoạt tài sản

cần điều tra xem câu “DIG dưới 200 cưa đầu anh đi” là chủ tịch DIG nói hay thằng Nguyễn Mạnh Tuấn cố tình tung tin giả để lùa gà. Lên mạng hô lùa gà nói những câu kiểu như vậy theo luật đủ để đi tù rồi

Nó giao dịch vòng tròn, làm giá L14. Bị kiện thì điều tra ra ngay, số phận giống Quyết còi làm FLC ngay.

Mà sau cú bị UP ở DIG (trước nó lùa gà cổ phiếu L14 thì được) thì còn gì nữa? Tiền phá sản, tiếng thối cả thị trường biết, báo cũng đăng hết quý 3 đã lỗ trên 65% danh mục hàng trăm tỷ của L14, LFI. Hết quý 4 lỗ trên 80% là cái chắc.

A7 của bạn tài mà cầm vài trăm tỷ tiền thịt của L14, LFI sau chưa đến 1 năm lỗ 80%. Biệt danh “Đầu tư ngu nhất thiên hạ” không có sai.

Giá trị thực. Phải hơn đấy.

mày đang kẹp nát bi chứ gì, bị nó tẩy não, ngu

Nếu có thể. Bạn cũng có bctc quý 3, danh mục dự án của DIG. Mời bên “thẩm định giá” ước qua, là sẽ ra ngay giá trị tài sản của dig. Ko dưới 200k.cp đâu

Giá trị sổ sách luôn nhé.

mày đọc đi @Vanconi

Long tân. Chi phí gp mb, thuế chuyển đổi có đáng bao tiền. Rẻ như rau, khoảng 7tr.m2. Mà đất ở đó giờ giá bao nhiêu. Với 400ha, thì bao tiền. Chẳng cân ko hết tiền.

Đu đỉnh. Rồi cay cú ah con trai. Bố thì mới mua lại, con trai nhé.

Đất chưa Thanh Thuỷ có quy hoạch 1/500, chưa định giá chuyển đổi nó đã kêu của nó để đếm cua L14 lên tỷ USD. Lúc L14 gần 8x, mình viết bài định giá thằng này rõ là giá ảo. Phân tích rõ giá trị. Nó dồn cả đống nick âm binh chửi nhau với mình mấy ngày.

Sau này, nó thua lỗ, mình đúng nên cười to. Giờ bọn nó phá sản, ngược lại mình vào cổ HPG và MBB với giá thấp. Toàn 17 hàng ngon chứ không phải hội hàng lởm giá cao.

1 Likes

Kinh tế tiếp tục phục hồi tháng 10 2022
Trích nguồn [INFOGRAPHIC] 10 tháng năm 2022, kinh tế tiếp tục phục hồi tích cực | VTV.VN

1 Likes

Nam Vĩnh Yên cũng vậy. Chi phí gpmb và thuế chuyển đổi. Rẻ như rau. Dự án này, cũng dự bội thu lnr. Cân chẳng hết tiền.
Ko phải ngẫu nhiên. Mà giới chủ dxg, kdh, dig… đăng ký mua nhiều vậy. Bởi họ nắm đc giá trị dn của mình.

Đoạn này. Mình ưu tiên cổ đất, banks, chứng.

Bọn 7 mới đu đỉnh chết cả đống chứ. L14, LFI lỗ 80% thì là đu đáy ah? Giờ A7 dám nổi lên không bàn chuyện cũ ai đúng, ai sai không?

Ae vô giá ko tốt. Thì chịu khó chờ thôi.
Hơi lâu tý.
Fomo ck hay bđs cũng như nhau.

Tớ thì cứ mua dần. Đến nay, cổ đất mới chiếm 20% dm của nav. Mình cũng ko muốn, bản thân là người cơ hội, khôn lỏi. Muốn chia sẻ cùng ae và cộng đồng đầu tư ck.