Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

Dig. Tk vẫn đang xanh

Dxg. Thì đang lãi hơn 10%. Gần 2 cây tím ròi.

Dig, dxg. Giá này. Mình chẳng bán.

Bán giá này. Ngu người. Chỉ tổ nuôi thuế, phí

Lúc F247 mới mở, A7 hồi nó thịnh, nó và đám âm binh chửi nhau làm mình chán đóng nick, đóng thread. Mình full tiền ở giai đoạn phân phối nó chê ngu, chê thua đệ lởm của nó. Lặn vài tháng hẹnn ngày nó mạt vận mình tái lập.

Giờ này mình lập lại nick, giải ngân lại danh mục dài hạn vào bank, HPG thì nó lại trốn mẹ mất, éo dám lên bàn. Đó là đặc điểm bọn thất bại. Khakha, nổi lên đi 7.

3 Likes

Bạn vô banks. Ok.
Hpg còn khó. Quý 4, 90% sẽ lỗ tiếp.
Ko riêng nđt cá nhân. Nđt tổ chức, tự doanh, khối ngoại. Cũng đang chết như ngả rạ. 6 tháng nay, mình ko đánh tôn thép.

Nhà thg bạn tôi ở gần đấy nói đã GPMB xong đâu mà kêu là đất của L14.Thêm tình trạng hiện nay nữa thì…:smile::smile::smile:. Tóm lại là các con gà đã bị lùa một vố đau.

mày kẹp nát bi rồi thằng ngu. Hồi lên thì mày vẫn lỗ lòi. Bị thằng A7 tẩy não, ngu

Cũng tùy đấy. Mấy dự án ở phú thọ, giá bán rất tốt. Quan trọng là l14 đã giải phóng mb xong rồi. Dự án chưa triển khai. Thì đất vẫn còn đó. L14 đi theo hướng đầu tư dự án. Chứ ko nghiêng về phát triển dự án

Thì khi nó gpmb xong mày mua đc giá này ko ku. Hay thirn hạ nó đốt vía mày. Tnguyen visson 2 à

1 Likes

Đó là vi bằng cho diggers

Lượn bớt cho nhẹ tàu , ko hoan nghênh ruồi nhặng. Thiên hạ vẫn có câu kí sinh trùng…

1 Likes

Xem giá bán dự án wyndham Thanh Thủy ko hề rẻ đâu.

Chuẩn. Mấy ông T+. La liếm ăn dăm ba %. Rồi quay lại sủa.

Như DIG, tuy tớ mới mua. Nhưng 30, tớ cũng chẳng bán.
DXG 25. Tớ cũng chẳng bán.

Những con DIG, DXG, HDC. Giá trị lắm.

Chẳng dại gì. Bán rẻ tài sản.

Dòng banks. Hôm thứ 5 kéo tím. Là mình hạ hết. Quá thành công.

Lỗ thì nó mới định giá thấp, mới ngắm, HPG không phải là cổ phiếu tệ khi anh Long có chí lớn, lợi nhuận tăng từ 6700 tỷ lên trên 13.000 tỷ, 2021 giá thép lên lợi nhuận gần 35000 tỷ. Tôi cho HPG vào danh mục dài hạn để không quên nó. Nó sẽ là cổ phiếu dài hạn tốt nhưng sóng này sẽ không bằng bank. Còn trọng tâm danh mục là MBB.

Tuy nhiên, cổ phiếu lởm vẫn rất nhiều và bọn này còn giảm giá. Sau này vẫn Bank, thép cân trụ khi thị trường khởi lại bước 1 tầm 1200, sớm thôi.

Tầm này chỉ những ai ngồi đỉnh cổ phiếu giấy như A7 phá sản, hết tiền mặt mới rụt cổ thôi. Tin xấu bank ra chính là để tay to ăn hàng đấy. Chỉ vài tháng nữa nhìn lại sẽ rõ.

Mình chuyển trọng tâm sang dòng chứng là chính. Bên cạnh đó, vào dần cổ đất.