Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

T déo phải sale thằng nào làm j. Tạo chỉ thấy nhưnng lời A7 nói đang dần hiện thực. Có thể VNI sẽ còn xuống. Nhưng sẽ ko lâu nữa đâu , mẹ tỷ giá usd đang tăng chổng ngược lên kìa kìa. Tao bên mua bán ngoại tệ của bank. Tỷ giá usd 1 ngày tăng 3 lân hơn 80điêm là điều xưa nay hiếm.

Mấy thằng ngu, tay nhanh hơn não đi chửi hùa. Nghe theo tao bán 8x 7x 6x thậm chí 4x tao còn hô bán thì có lỗ không? Còn ngày xưa tao theo A7 và đã thừa nhận mình sau khi quá tin A7, bảo ae bớt ảo tưởng mà hãy bán đi

Bơm tiền ra t xem thằng nào oẳng. Bơm xong về máng lợn nhé. Nó bơm nhỏ giọt để từng bước ổn định theo vĩ mô TG. Có 20 năm nữa cũng chẳng bơm xong đâu em

Mồm hô tay bán :slight_smile: Chính là thằng thất đức @Doccocaubai1988 :joy::joy:

:slight_smile: chắc tao cần nói với mày, nhóc con nghĩ mình là ai thế? :laughing::laughing:

Thằng Phước mõm này đánh bị chửi đó mài

Bơm cmn chứ, ngu , tất cả các quốc gia đều đang thắt chặt. Bơm kiểu éo gì chứng khoán ngày tụt 20 điểm thế kia :))

Lại ngu , m có biết là dân đang khát vốn lăm ko. Room td năm 2023 ko dươi 14%, cộng voi chính phủ đang quyết liệt đầu tư công, giải ngân 1 năm ko dưới vài trăm nhìn tỷ thì cũng tiên tăng trên 20% là chắc . Hơn nưa vnđ sẽ còn trượt dài , m ko mua tài sản dần đi thì còn cái nịt nhé.

1 Likes

Éo nói vơi m nữa ,còn lơn.

Mày chắc đủ trình để tao show :)). Tiền mày chắc bằng cái điện thoại tao sài :))

Thằng này nó là chiên da tài chính chuyên cắt lỗ đó ông đừng khinh nó

? Triết lý của mấy thằng ngu. Hỏi A7 đi dám độ nav kh :)).

M nghĩ khóc lóc 2 năm covid để NHNN nó bơm thêm và nâng tín dụng á. Có còn lâu.
Thằng DTC cả nước đang than giời lên kia kìa, dự án xếp xó trùm mền đầy nhưng cứ ngồi đấy nhé còn khuya mới đến lượt. Neo giữ tỉ giá trước mấy đợt tăng ls trc đã em nhé. Bđs đang hạ nhiệt nửa năm nay rồi

Phước mõ vs hột le ngu xi, nhìn sang Anh nhé, lạm phát cao, bảng anh mất giá và nó vẫn hỗi trợ bơm tiền đây

Nó là thằng sang hô thầy ,chiều hô thằng. Có đáng khinh không bạn

1 Likes

Lại nữa, dốt thì bớt thể hiện đi khỏi ngta cười vào mặt :joy::joy:. Đọc mỗi tiêu đề đúng kh? Mày tao đã nói nhiều lần nhục mặt rồi mà cứ cố thể hiện nhỉ??
Học lại đi rồi đi nch va t

Ko khóc thì room 2023 ko duoi 14% nhé và đàu tư công mấy trăm nghìn tỷ nhé,

1 Likes

Lũ ngu chúng mày chỉ giải bài toán xuôi thôi, đặt tổng quan chúng mày ko hiểu nổi đâu. Mõm vs hột le ạ

sao m thích tăng ls thế, có gửi tk không, dn vay có thế chấp, giờ dn k làm ra tiền, nợ xấu đó, bđs giảm thì NH bán cho m mua à

Dân tài chính đánh thua lỗ bợ đít A7 xong quay lại cắn thì làm đc cái trò đéo gì. Giỏi giải thích vì sao Anh nó phải hỗi trợ đi trong khi lạm phát cao vs đồng tiền mất giá đó