Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

nói gì thì nói 100 ô đầu tư chỉ có 5 ô là ăn đc thôi nên lúc nào cũng thế thời nào cũng vậy, nên ae vào kêu gào bớt sân si đi để cho 95 ae bị thua lỗ đc mồ yên mả đẹp ô ạ

hy vọng vỡ dự trữ ngoại tệ thì đói cả lút ô à, lúc đó ck tăng cũng đói :upside_down_face:

ok bạn ,tôi chỉ nói vậy thôi, ko tranh luận gì cả, bạn cũng k cần phải bực tức, còn hiểu đến đâu vấn đề như nào thì cũng chưa dám chắc đâu. Không cần phản hồi lại tôi cũng sẽ ko tham gia vào vấn đề của bạn nữa,ok.

tốt nhất ae đừng vào đây kêu gào sân si nữa a7 đang là niềm tin là ánh sáng le lói cuối cùng cho các ae thua lỗ, bây giờ ae cứ vào sân si kêu gào nt thì bảo sao các ae thua. lỗ đc mồ yên mả đẹp đc chứ

NG.U m k xem báo cáo tài chính LFI à, đã đi chim lợn thì học hành cho tử tế vào

1 Likes

Nay nó kéo VIC kìa

còn m thì sao đã bán hết chưa

Giờ không phải là sóng thần nữa mà là cụ tổ của sóng thần. Gọi là sóng sóng thần ngược. 120 về 30 nát gáo thật

1 Likes

Vietnam đéo phải Lào

Khởi nghĩa nào, anh Vượng chỉ đạo kéo VIC

Đội Short đập VIC VHM của tỷ phú cũng liều mạng thật

Nhiều bạn vẫn còn trẻ vẫn làm lại được mà . Quan trọng là rút kinh nghiệm ,học hỏi từ thất bại. Sống càng lâu ,đầu cơ hay đầu tư đúng pp càng kiếm kèng được nhiều. Còn giá lúc trên đỉnh hô bán thì tốt cho nhỏ lẻ quá. Úp được bọn nước ngoài. Xã hội giờ dân đã giàu hơn. ( nhiều tiền nhiều quyền càng lên có trách nhiệm ,để tạo ra 1 xã hội tốt đẹp hơn)

chứng lào tăng 1000 lần nhưng tiền nội địa lào giảm 10,000 lần, vậy tăng lên để làm j

Tiền mất giá. Thiên hạ chọn giữ tài sản.

Toàn nến rút chân, nếu ôm tiền thì vào diễn đàn làm gì vậy bác?

Tiền mất giá. Thiên hạ chọn giữ tài sản như các CP ngon của doanh nghiệp tốt, bđs…

Đợt trước ai bắt đáy Tháng 7 có nhiều con tăng x2 như VCI VIX VGC…lần này hy vọng

lịch sử lặp lại đều thế thì đánh chứng nó lại ez quá nhể

bạn có biết câu lừa dối đỉnh kao nhất của thế giới là câu gì kg đó là thất bại là mẹ thành công hâhha, tôi nói cho bạn biết bọn ngu dốt thất bại thì sẽ luôn nghĩ thất bại là mẹ thành công và cả đời đéo khá lên đc, còn người thành công thì họ luôn tránh thất bại và cùng lắm họ chỉ mắc những sai lầm thôi và những sai lầm đó luôn khắc phục đc và vẫn đang đi đúng đường, còn bọn thất bại thì càng đi càng đâm đầu xuống đất, nên phát biểu mà kg có hiểu biết kg có tư duy phản biện thì rất nguy hiểm bạn nhé

Giờ cần một con trần để tạo hiệu ứng toàn thị trường