Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

nhân trần vỉa hè bạn nhé kkkk

Thế chứng vịt giảm mà GDP tăng vnd giữ giá thì là thế nào kkk

1 Likes

VND nào giữ giá thế bạn, tiền chuẩn bị xuống âm phủ rồi

Đó tôi cần là câu trả lời này đấy🤣

Ai làm cho nhỏ lẻ chia năm sẻ bẩy? Mỗi người 1 hệ quy chiếu,1 nền tảng tư duy. Để họ tiến bộ không phải là 1 sớm 1 chiều. Còn cái tư duy dỡ nhà người khác lấy làm tài sản cho mình. Sớm muộn ,bạn cũng bị đại bàng cắp đi 9 tầng mây mà ko xuống được. Còn muốn chiến thắng lấy tư duy tôi win và bạn cũng vậy mà phụng sự

Thằng Phước lừa thầy phản bạn, còn khốn nạn hơn thằng Tainguyen

Đã bảo nhiều lần rồi thầy im cmn mồm vào cho cổ đông và Cty DIG đc yên đi :scream::scream::scream: khổ lắm rồi đấy

Dự trữ nào mà giờ này còn hơn trăm tỷ đô? K biết thì chém ít thôi

Mấy ông mõm có phải cứ muốn là điều hành giữ tỷ giá dc méo đâu, thời 4.0 rồi kt toàn cầu , gắng gượng đến đâu thôi chứ nghĩ Việt Nam nhân tài thế giới đi ngược dc à

4 Likes

bạn nói cái gì chả liên quan đến chủ đề đang nói, nên tôi thấy bạn cần cố gặng tư duy nhiều hơn nữa, còn tôi xin lỗi bạn chứ loại tư duy ngu như bạn thì mới bị tt vả vỡ mồm nhé, còn bọn nhỏ lẻ thì muôn đời đéo tiến bộ đc đâu, đầu tư nó đéo phải thành công bằng số đông con lợn à :)))))), nên tốt nhất 95% nhỏ lẻ thua lỗ thì nên theo a7 đến cuối cùng để đc mồ yên mả đẹp vì mùa đông sẽ dài và lạnh lắm đấy

Mình nghỉ từ đầu năm. Cảm bạn nhắc nhở nhé! Mình càng đầu tư lên kế hoạch hơn. Chúc bạn đầu tư thành công. Đừng hô hào ,hay đi ngược lại những điều đúng đắn để thu lợi cho mình. Chứng khoán chỉ là 1 phần của cuộc sống.

ngu nhất là ăn mày quá khứ, kinh tế học là môn khoa học xã hội nó ko có công thức chính xác như toán. Nên các lý thuyết thay đổi qua từng thời kì. Các lý thuyết cũ của keynes cũng đã thay đổi rất nhiều. Kinh tế lúc nào cũng đi trên dây thăng bằng và có rất nhiều biến phải khảo sát. Người ta ở càng cao thì càng có thấy có nhiều yếu tố cân nhắc. Dăm ba thằng nói theo ngồi ở đáy giếng phán vĩ mô cả thế giới

5 Likes

Mới nên nói năng lịch sự một chút. Từ đầu năm bạn vẫn ở lại thị trg. Bạn sẽ thuộc 95% đó. Đừng chê các em 18 20 tuổi. 20 30 năm sau sẽ có rất nhiều trong số đó hơn bạn đó. Đừng coi họ là gà để vặt. Thành công chỉ đến khi học hỏi và nâng cấp bản thân mỗi ngày

hội cổ đông bất động sản mua ăn sẵn nằm ngửa chờ đánh lên, ko làm mà đòi có ăn thì Thiện Tuấn says: Có ăn ĐB

hình ảnh

Bán làn 100 200k thế,

Nhỏ lẻ nào có mấy lệnh này , chắc hỏi nhà bác Tuấn , hàng 90tr phát hành thêm chuẩn bị về tài khoản , đẩy hàng cũ đi để hàng mới về :joy:

Thầy bảy ơi. Tk e chia 4 rồi giờ bán hết đi sang lào đánh chứng liệu có về bờ đc ko ạ

1 Likes

Muốn ck viet nam lên chỉ có mở siết cho Bđs, kinh tế vn hoạt động xoay quanh bđs thôi, GDP tăng cũng ko thể làm tt xanh đc 1 ngày :smile::smile: