Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

Có tin đéo ji thế? Gấu ngố mần bom hột nhân à?

Chống mắt lên xem bố thằng xuân hùng chết à . thằng ngu

50.000 cổ đông nhỏ lẻ mà, quá màu mỡ để chốt.

1 Likes

50k cổ đông nhưng k có quyền biểu quyết hahaha.nếu đồng lòng thì mới đá thằng chủ tịch đi được

Được mấy tuổi mà gọi thằng chủ tịch này kia vậy bác? Tin tưởng thì đầu tư, không thì chọn doanh nghiệp khác.

1 Likes

thế này đủ chưa?

1 Likes

Ô 7 dí súng vào đầu bắt mày mua à mà sao mày chửi ô ý.

Làm gì mà phải cay nghiệt vậy ae, đc ăn lỗ chịu. Tất cả cũng chỉ để tham khảo còn tổng hợp lại rồi quyết định đầu tư là ở bản thân mà. Tôi thấy A7 quan điểm nhất quán, giữ lời ko như một số thành phần lúc này lúc kia. Ít ra là như vậy còn về kiến thức thì mỗi người có một đánh giá. Đúng sai thời gian sẽ trả lời

1 Likes

Có thể lúc đó dòng tiền trên thị trường mạnh, doanh nghiệp được chú ý, vai trò chủ doanh nghiệp Bác ấy cao hứng nói thế. Còn giờ dòng tiền khác trước bác à. Giờ quan tâm năm nay doanh thu lợi nhuận thế nào để đánh giá. Chứ thị giá thì phụ thuộc nhiều vào dòng tiền.

2 Likes

uy tín thì cứ cưa đầu xem cái đã, chủ tịch ko uy tín thì cứ gọi = thằng thôi. vì thằng lừa đảo mà :slight_smile:

Với doanh nghiệp tăng trưởng mạnh dần đều như DIC, mình tin khi dòng tiền quay lại nó sẽ lại vượt đỉnh thôi. 2024 2025 khi lợi nhuận 5k 7k tỷ thì thị giá nói phải gấp nhiều lần giá này

2 Likes
1 Likes

Bên này cũng hơn ba trăm ae nhòm nhà A7 mà chẳng ai nói gi vậy ae? :smile: :smile: :smile:
Lạc con nhà ông quan lên đi nào

Cái chiến tranh là nguyên nhân chính làm sập mạnh và dài như vậy bác ạ.
Vụ Ép bắt là liên quan chính trị
THM thì cp ép giá bđs như hàng năm thôi, với có thể chấn chỉnh trước vụ trái phiếu (vụ trái phiếu này có làm chặt nữa ko làm sập bđs nổi)
Chỉ có thằng chiến tranh thì ngoài mọi dự đoán, chả ai nghĩ thằng Nga dám đánh lúc đó cả. Lúc đánh rồi cũng chả ai nghĩ Ukraine trụ đến hơn 6 tháng như giờ. Kinh tế toe toét hết cả :laughing:

3 Likes

Him Lam của anh Minh bắt buộc phải bán để cứu sacom (cũng quành lại thằng Q).
Tính ra cu Q làm sập kép cũng kinh thật. Ko biết bao giờ chứng trường VN mới có 1 nhân vật như vậy xuất hiện nữa. kkk

Đợi dig lên 2trieu thì tôi nghĩ có 1 ứng viên tiềm năng

Haha A7 à? :laughing:
A7 kiểu khác, không phải kiểu Q, phải công nhận Q giỏi, tôi thấy tầm như mấy shark ở shark tank giờ chả có 1 cửa nào với Q cả, về mưu mẹo và thao lược.
Nhưng mà hiểm quá nên quả báo thôi

1 Likes

Vậy bác có đoán được khi nào dẹp được cái sòng bài này không???

HL đầu tư chưa đc 1 năm bán lãi gần 3k tỏi, đến Thủ tươnga bảo ko đc bán nó cũng sẽ tìm cách bán nhé

Chú ko theo DIG từ đầu ko hiểu được
Him lam bán ko phải ở đỉnh, lúc đó đã giảm nhiều rồi
Lúc đó ko phải chốt lời mà bắt buộc phải bán (do khoản vay của FLC tại sacom)

5 Likes