Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

ồ bên này ae nhỏ lẻ nói dễ hiểu này =)), hôm chụp hình thấy bác Minh buồn lắm mà bác

Đầu tư mà. Cuối cùng cũng vì lợi nhuận thôi.

Mẹ, hình ảnh fake bỏ mẹ ra ko đánh giá được đâu! kkk
Tôi noi tình hình thật lúc đó thôi

1 Likes

kk nhưng phải chấp nhận him lam họ có việc của họ, còn sau lại có him lam khác, k trách được

1 Likes

Đúng, ai rồi cũng chốt lời thôi, nhưng tay to họ có cách đi tiền khác. Ko phải cứ thấy lên xuống họ chốt. Tất nhiên cái này ý kiến riêng của tôi, do tôi quan sát nhiều năm thấy thôi.
Nhưng nếu tôi có kl lớn và giá vào tốt như HimLam tôi cũng ko thoát ra lúc đó (nếu tôi có plan chốt sẽ chốt dần theo % khi lên gần đỉnh 120, lúc đó mở mắt là CE< rất ít chỉnh)

1 Likes

Anh em ngày trước bây h im quá các lão làng đâu hít nhỉ hay đi hít bóng cười nhể

DIG tay to gom hàng giá này nhiều vô kể siết , AE cố kiên trì đi nhé

3 Likes

Bọn nó đớp đc giá đẹp thật

1 Likes

Hết xiền to ngồi nhìn thèm chảy ke kk

2 Likes

Trước đây rôm rả chém gió ae kvoe múc âmg ầm h chắc âm thầm múc.thèm dỏ dái

Đừng khen thằng Q lừa đảo là giỏi. Nó làm hỏng hết tư duy anh em.
Ai dù vỗ ngực giỏi đến mấy, mà kêu tràde hàng thằng Q thì tôi xin phép éo còn ji mà nói kkkk

1 Likes

Haha, ừ thì ghét Q nhưng cũng phải thừa nhận nó giỏi mà bác (dù là lừa đảo giỏi).
Đánh 1 con ROS thực vốn 4 tỷ vào cả VN30, úp bô cứt lên đầu bọn tây có phải việc tầm thường ko? :laughing:
Mà nó giỏi quá nên tôi đéo bao giờ dám đụng tay vào hàng nóng của nó kkk

2 Likes

Trước đây uppo còn thở bảo phải kiếm đc xèng của Q mới đã mà bây h đéo biết trôi dạt phú quốc theo đài báo chưa

Ae nhỏ lẻ xem thế nào cùng nhau úp bô tây lông mới đẳng s cấp chứ úp lên đầu nhau thì có gì là thú vị nhỉ :smiley:

2 Likes

Đây là khung giờ call mg ko pk thì đừng nói bừa

Call buổi sáng tầm 10h-10h30, chiều từ 1h-1h30
K biết thì đừng có mõm :smiley:

2 Likes

Lại chiêu trò gì đây nữa

kiểu giống như này á

1 Likes

Các con chiên dái to bị cụt hết rồi, ít nhất 5 năm nữa chưa về dc bờ, trong khi các mã cơ bản tốt khác đã x2 x3. 7 vạn thằng ngu nuôi béo himlam