Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

Xem kỹ ai bán dig ceo dúng đỉnh nhé. Haha… xem tao cảnh báo với A7 cứ hô lên hồi cuối tháng 12 năm 2021 và đầu tháng 1 năm 2022 ai bán nhé. Ngày 04 là bán hết dig ceo vui nhé. Haha…

Bạn ăn được bao nhiêu lần rồi, mỗi lần ăn 5 ăn 6 vậy thì tinh hoa nền tài chính nước nhà rồi còn gì. Các tổ chức tài chính lớn tồn tại cả trăm năm đầy đủ các thành phần tinh hoa thậm chí họ trade bằng AL nhưng tỷ suất sinh lãi đều đặn trên vốn hơn 10% qua nhiều năm được mấy ông. Đừng nghe mấy thằng chứng mõm mỗi sóng ăn lần này lần kia, bọn nó toàn thằng thất bại thôi. Ngay bản thân tôi có ăn lần này nhưng cũng phải biết bản thân ở đâu đừng có ảo tưởng.

chim lợn ngập trời, lại báo hiệu sắp phi, phi xuống lỗ :upside_down_face:

1 Likes

Hehe… gọi A7 ra mà chém gió, cứ bán xong dig ceo là cười vui phớ lớ. Còn lùa nhau nhiều nhưng mấy ai bán được ngày 04/01/2021 sạch bách với cp bds??? Hahaha…

Sắp rồi nhưng phi lên hay xuống??? Yên tâm cứ nghe A7 đi hồi sau sẽ rõ. Còn A7 ngu nên mới chửi tôi. Haha…

bác thuận đừng rep cmt của e, đội ơn bác :upside_down_face:

Vào sóng rồi, 3 quý tích luỹ để quý 4 lại múc đất thôi. Tiền bơm kiểu này ngấm từ từ mấy bác đứng ngoài mới khó chịu, nghi ngờ này. Kiểu này mới kéo dài được hahaa

Thế này đã đủ chứng minh mày giẻ rách ko ku🥸. Mày là thằng hô hào nhiều lắm đấy, bảo thuận nát nó cho mày vào rọ đi bằng chứng rõ ràng quá

2 Likes

Mấy thành phần khôn lỏi như này ăn đc vài lần rồi cũng chế t thôi mà. Đa nhân cách quá ko thèm quan tâm

Sao mày ko dám trả lời vụ tao bảo thả dỉnh dig ceo hồi đầu tháng 1 năm nay à??? Haha… mày xem có bao giờ tao bảo A7 là người tử tế chưa??? Haha…

Tao đang hỏi mày phân tích tại sao ceo về 8-10k mà??? Mỗi mày biết chốt vùng 100k à?

Ai chà, hài quá… Anh em tìm hiểu kỹ doanh nghiệp rồi thì cứ ngồi im ko nhúc nhích. từ từ CP sẽ đúng với tầm của doanh nghiệp à. Nếu có thua lỗ trong ngắn hạn thì cũng đừng biến mình thành chim lợn. Đầu tư mà bách phát bách trúng, mua đáy bán đỉnh mấy chục vòng thì chỉ có mấy broker mõm thôi

1 Likes

Kệ bà mày, tao đéi quan tâm tao chỉ thấy mày hèn hạ . Mở cái pic hô hào acb như ai rồi sao, đéo có ai còm hỏi chỉ thấy mày lảm nhảm 1 mình :rofl: . Mà mày đọc kĩ nội dung bài viết :disappointed:có hiểu ko hay trong đầu mặc định có đống shit

Phước nào đó bị lùa và nhận ra may còn kịp chứ không thì đời còn tan nát nhé.

Thì phuoc vs mày đầu đất như nhau , có khác gì đâu :disguised_face:

Tao bảo này, tao mua ACB mua dòng 10 tháng rồi có sao ko??? Dig ceo hay cp bds, peny tao đều bán hết ở đầu tháng 1 năm nay đó. Haha… sao??? Tao chuyên peny nên tao lạ gì dig, ceo đều là peny mà thôi. Đợi xem nhé thằng lùa cùng A7. Haha…

Mình ko làm đc thì cũng đừng nghĩ người khác ko làm được. Đó là tư duy sai lầm của nđt chưa thành công.

1 Likes

Kkk acb cắm mỏ chia 2 rồi đấy ku :disguised_face: vẫn hô à , mà thôi mày đọc nội dung bài viết chứ lôi cổ cánh vào đây làm đéi gì , mày có ý gì hay chỉ thích phá pic :nerd_face:

Có ý gì??? Haha… xem bao giờ chúng mày úp bô dig ceo tiếp để còn bảo người úp trước chúng mày chứ sao đâu. Bô sọt con dig, ceo nhiều gà thật, lái lởm cũng thành gà vui thật.

Tớ vào chứng lần này có 650 củ, đáy covid còn hơn 350 và từ đó đánh ra có lúc hơn 20 tỏi. Đó là còn chưa tính những khoản rút ra hàng tháng trả lãi ngân hàng, chi tiêu, cho gái, trả nợ các kiểu, tớ rút ra được 1 căn nhà mặt tiền trung tâm thị xã gần chục tỏi, 1 xe ford everest, 1 lô đất phú quốc hơn 2 tỏi thì theo bạn có ok ko. Cái 10 tỏi còn 1.7 tỏi trong trận cuối ở dig chỉ là tiền ăn của tớ nên đánh có phần dễ dãi mất thì thôi. Nhưng tớ không coi đó là con đường đầu tư chân chính, quá lắm chỉ là con bạc có trình độ cao hơn xã hội một chút. Còn việc tớ và những người khác chọn con đường đầu tư ra sao là quyền của họ, bạn cũng cứ chọn con đường mà mình cho là hợp lí đi, chọn đúng vợ con gia đình được nhờ chứ xã hội được gì đâu.