Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

:sweat_smile::sweat_smile:

hình ảnh

Vất vả nhỉ, cố lên em :stuck_out_tongue:

Càng chửi giá càng xuống mặt đất :smile: tiếp đất an toàn 10k

Chúc mừng bác. Bác là 5% ng chiến thắng trên TT này. Nói theo nghĩa bóng gió bác đã úp bô được thị trường, với phương pháp này bác sẽ lại là ng chiến thắng. Còn bác bảo bác ko phải nđt chân chính thế theo tôi hiểu bác ko rút ra 10 tỷ và vẫn nắm đến bây giờ có lẽ cũng lại về mo rồi. Đó mới là nđt chân chính phải ko bác?

:disguised_face:

Tao thấy cái cap này hay nhất :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

Cố lên em kkkk. Tao bán CEO 8x, show lệnh luôn rồi em!! Quay đầu là bờ, chứ không phải phóng lao theo lao.
Sai phải sửa, bán 8x vẫn hơn là bán CEO 1x như hiện tại :smile:

Đéo quan tâm :sunglasses: anh chỉ thấy ku bẩn hèn mạt hạng , lại chim lợn lại lên thuyền , 1 vòng luẩn quẩn

1 Likes

Bố mẹ bạn phải đặt tên là Nguyễn Vô Phước mới chuẩn nhỉ. :)))

Ha ha. Đấy gọi là tự tát vào mặt mình. Thằng vô Phước này biết mặt nó ngoài đời thì tát vào mõm k trượt phát nào

1 Likes

Ko cần nói nhiều , cứ thu thập bằng chứng chuyển cho thằng thuận mõm , để thuận nát nó xử

Sau nhớ đừng dại tin A7. Còn việc A7 hô dig ceo ở đỉnh hài vãi. Chắc gì tôi bán A7 không mồm hô tay bán???

Xem vui ko???

LFI sao rồi các bác?nge bảo đi bụi lun rồi ah :slight_smile:

ê ku giỏi làm đi , nó lùa gà này

1 Likes

Mày đọc kỹ xem tao biết A7 hô dig ceo tan cửa nát nhà và tao nói rõ đó. Haha… còn ko tin cứ xem giờ dig ceo giá vẫn chia 3 tiếp là bình thường nhé. Sau này tao chụp tin này để gọi hồn mày lên xem nhé. Haha…

Làm đi ku hay mõm của mày như mõm lợn

2 Likes