Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

Tôi vào dig giá trung bình có 25, nếu tính cả cổ tức và margin bây giờ vẫn ăn hơn gấp đôi. A7 vào giá có 21 margin khả năng ít hơn tôi nhưng người ta vẫn ăn bằng lần. Các bạn chụp giật đừng nghĩ mình hay hơn A7 hay bác lucthien, bác lucthien con vào khi vốn hóa dig5,6k tỷ thôi, họ vẫn ở đó đồng hành cùng dig. Còn tôi dạng chụp giật nếu không may mắn rút ra 1 nửa giá 8x mà để nguyên tài khoản sau đó xúc đoạn trên thì banh mẹ xác rồi. Nên tôi nói là tôi may chứ giỏi gì. Giỏi là mấy bác kia kìa.

1 Likes

Thằng ăn cháo đá bát…xã hội nó khinh cho

Nó hô ko ảnh hưởng vì hồi dig ceo 1xx mới là thứ khiếp. Còn nó hô xong nó ăn 1 vòng nhỏ tao ko quan tâm. Thằng bán dig 120-ceo 100 mới vui. Bao giờ tao mua dig ceo nhớ hiện hồn mà nghe tao mua nhé. Giờ tao ko quan tâm mua hai con peny này. Tao mua cp bank ok???

Mày phân tích tại sao HDC tốt như vậy không ai hô hào mà vẫn chia 3 từ đỉnh vậy?

Lúc người ta hô là vỹ mô đang tốt. Đã ng.u còn thích ngồi cắn.

Mà tao hỏi mày từ nãy là phân tích tại sao mày bảo CEO 8-10k? Không trả lời được à.

Mày dốt lắm, bds tầm này ai mua làm gì??? Tao bán cp bds đúng vùng đỉnh và sẽ quay lại đúng vùng đáy. Giờ cp bds còn dài mới về đáy nên tao ko mua. Khi nào tao mua tao báo đàng hoàng. Giờ tao mua cp ACB được ko???

Tao hỏi mày phân tích CEO tại sao giá 8-10k?

Mày xem giá sổ sacgs, xem lợi nhuận, xem dự án thật của nó ấy, đừng xem mõm và xem báo chí. Tao đọc và phân tích doanh nghiệp chứ ko quan tâm gì mõm thằng nào nhé.

Nhân cách tao là thả đỉnh nói thả đỉnh chứ sao???

Mày biết CEO nó có gì không? Biết nó có bao đất đang bán và chuẩn bị làm không? Và biết tại vốn hoá của nó bao nhiêu là hợp lý thời điểm hiện tại ko?

Thế à, gọi anh Bình xem anh ấy có biết lùa không nhé. Haha…

Thả cái kon bà mày acb chia 2 vẫn hô :thinking:

1 Likes

Tôi đ tin mấy ô kia giỏi mà vẫn ôm hàng

Ơ tao đang mua cp ACB và đang tạm lỗ được ko??? Mà có TK lỗ 15% có tk lỗ 10, có tk lỗ 5% có tk lỗ 3% sao ko??? Haha…

Tao có nhắc gì đến ACB của mày chưa??? Tao hỏi mày phân tích mà? Sao lấp liếm thế

Mày phân tích cho tao xem nào. Hãy thể hiện mày khôn hơn người khác đi.

Phân tích à nói nhanh và vuông cp bds hết thời. Còm dig ceo nhiều dự án thiếu vốn nghiêm trọng, trái phiếu có vấn đề, cp càng có vấn đề với hàng lái lợn này. Mày đợi xem báo cáo quý 3 rồi xem vui lắm.

Mày biết BCTC quý 3 rồi à?

Mày nên nhớ ở đâu thì ở. Riêng ở Việt Nam bđs nó là vua. Ngắn hạn nó có thể khó khăn. Dài hạn chưa bao giờ khó khăn.