Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

Anh bảy bán hàng chưa mà nay tăng khoẻ thế cũng k thấy mồm huýt sáo vang nhỉ. Chuẩn bị cổ phi rơi mũ cối đấy a7

Thầy đang bận việc quan trọng.

Để A7 nghỉ ngơi đi các con giời.

Lý do em chon bds cũng chỉ vì nó ko có trong rổ cpi, em chỉ biết vậy thôi mới đặt tên hold to die bds, chứ bds vào rổ cpi rồi thì lại khác

A7 đi Lào rồi, việc đánh trận giao lại cho các quân sư chim lợn =))

Súc vật A7 chết rồi àh

Ăn Bẩn giờ cùng con Tươi đang ở Resort trên Hòa Lạc ấy, lên đấy mà tìm

Có lẽ nào Ăn Bẩn lại bán hết rồi, làm trò này hả các bác, toàn thấy 7 7 7 7 7 ko à

500 tỷ DIG: Bà Nguyễn Thị Thanh Huyền - Phó CT.HĐQT đăng ký mua 20.000.000 cp - DIG: Ba Nguyen Thi Thanh Huyen - Pho CT.HDQT dang ky mua 20.000.000 cp | GD cổ đông lớn - Cổ đông nội bộ | | CafeF.vn có không hay chỉ chém gió

Ngưỡng 25 là ngưỡng khoản mớ cổ phiếu cầm cố bị xử lý

chém gió nhiều giờ có thông tin này hay không cũng đéo nđt nào quan tâm nữa, việc bán vẫm cứ phải bán

Nên pải đỡ giá à bác?

mày giỏi về bán nhà vào mà múc, bố thằng điên. nó lừa chết cả đống tính ra bằng mẹ 1 xã rồi. ngồi đấy mà cổ ngon, ngon mà him lam nó bán sớm thế. ngon mà quỹ với người nhà chủ tịch CEO nó bán ra như rác vậy. mày khôn hơn được bọn nó không.

Các bác ngồi gần thầy 7x2 sờ xem thầy của các bác còn thở không?

DIG thằng Phó chủ tạch làm đíu gì có 500 củ tỏi mà đòi mua 20 trẹo DIG, xỉu. Vào mà cố đỡ độ rơi DIG. Ngưỡng trảm đòn bẩy thế chấp ở mốc 25k, gọi là bán tống bán tháo

về 5k múc mới thơm

DIG là con hàng chả khác gì ITA, bị luộc rồi. Nhìn phải THU tận 6.600 tỷ là đủ hiểu

Giá này chỉ có xúc; bốc húp; cướp hiếp giết Dig

Bạn giải thích biết thu 6.600 tỷ cái gì ko?

Méo có A7 lên chơi chán thật.