Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

Nhiều thằng ku vẫn không hiểu 6.600 tỷ phải thu là cái gì, cho nên HÚC CÁI ĐẦU vô hố DIG là đúng rồi. Còn hiểu tại sao thì tự nhìn ITA rồi biết con mụ chim yến nó luộc ra sao

Còn thằng Ku 7x2 thì vác tiền L14 và của các NĐT đem đớp DIG giá 95, tức mua DIG ở vốn hóa 57k tỷ. Đúng là ối giồi ôi, DIG hàng rác mà nó táp giá 57k tỷ. Thế là L14 kể như toang

Vĩ mô tham khảo bác Thiên rất hay

Kinh tế có vấn đề rồi, chả tự nhiên chứng khoán nó giảm vậy đâu.
Mấy ông bds đang thở oxy, ngân hàng nợ xấu tăng mạnh. Dự 2012-2013 quay lại

Bds chết thì ngân hàng cũng đi viện ! Chết chung thôi

1 Likes

Thầy A7 sang Lào thật ư? Đàn em bơ vơ qá. Ra đê cả rùi. Đau thương, giữa chứng trường…

l7 quả này ăn loz, chuẩn bị tu đì rồi =)))))

Có bác nào thấy thầy 7x2 = 14 ở đâu không

DIg hay nhỉ hết Cường mõm lại đến Huyền mõm

7 ơi 7, tiền thất đức sẽ nhận nghiệp nhanh lắm…Chờ connan gửi giấy triệu tập đi

2 Likes

thầy lang thì phải lang bạt đi bốc bát họ rồi chỉ tội ai lỡ tin mất hết nhà cửa

Trận này liệu có thua không anh 7 ơi. Em mất nguyên con Lux SA rồi. Lên bơm oxi đi anh ơi. Em gái chủ tịch không mua nổi 20 triêu cổ như đăng kí từ ngày 7/10 đến 14/10 thì chúng ta nên làm gì đây mọi người

Xúc tiếp đủ 200tr cp lên thay ông Tuấn

Làm gì có 500 tỷ mà đòi mua 20 triệu hả bác

1 Likes

Không ai ngờ rằng chính thằng ngu 7x2 nó vào phá nát cái Cty L14. Chỉ là thằng ku trình còi

4 Likes

Đu đỉnh cắt lỗ rồi à bác :)))

Làm đơn tố cáo, tập trung mọi người lại nếu thấy sai phạm của nó,

Thế là vẫn chưa thấy sai phạm gì à :joy:

Vẫn đề nhìn thấy nó sai phạm, nhưng với tinh thần thượng tôn pháp luật. Mọi người cần tập hợp các thông tin của nó lại, làm căn cứ để gửi đơn tố cáo. Chứ chửi rủa, mạt sát nhau trên mạng có ý nghĩa gì đâu. Lại thể hiện trình độ văn hóa thấp của mình.

Quỹ của lão đầu bạc úp bô ceo ở 5x, 6, nhưng cũng úp mặt vào bãi mứt khác đó thôi. Các anh e lên đây cắn xé liệu được mấy người thoát kiếp nạn đó, ông nào máu me trung bình giá hoặc mảegin có khi còn phơi xác trước cả cổ đông dig, ceo, l14. Vậy nên đừng khóc thuê làm gì, lo cho bản thân mình đi. Tớ có cu bạn thân full margin đất 1/3 ở đỉnh nhưng lại suốt ngày lo cho tớ đánh chứng 10% tài sản bị chết.

2 Likes