Tin tích cực của Tập đoàn Novaland

Novaland bán 150tr cổ phiếu thỏa thuận để lấy tiền xử lý trái phiếu
https://markettimes.vn/novagroup-sap-ban-150-trieu-co-phieu-nvl-cua-novaland-cong-bo-tai-cau-truc-toan-bo-tap-doan-9552.html

Quan trọng là có thằng mua nên chứng tỏ uy tín NVL rất lớn. Mai ce từ ATO

1 Likes

đi vay được nợ là đã thấy uy tín rồi. tài sản có rất nhiều chứ ko phải vẽ

2 Likes

vấn đề quan trọng ở đây là có phương án xử lý trái phiếu. vấn đề này được xử lý thì NVL sẽ trở lại với vị thế vốn có của mình. 1 trong những Tập đoàn BĐS lớn nhất VN

yên tâm NVL khỏe lắm

1 Likes

bọn mầy đợi thằng nhân ny cổ 2 dòi múc giá 100k.góp tiền đó.kkk. :laughing:

1 Likes

tổ bà bọn mg gào thét suốt.kkk. :laughing:

1 Likes

gào thét không quan trọng. quan trọng là Tập đoàn tích cực trong việc giải quyết trái phiếu.

Mấy bọn chả biết gì về tp mà cứ mở mồm là tp. Nó là kênh dẫn vốn dài hạn. Bank chỉ vay mượn ngắn hạn thôi. Chỉ bọn có vết nó mới lo, mới sợ. Chứ bọn tốt nó làm ăn lành mạnh thì trái cái cọn kẹt

1 Likes

bố con nó biến dòi.chủ tịch thuê.đợi giống ros không? :laughing:

Ông Bùi Thành Nhơn còn nắm giữ 98TR cổ tương đương 4,9%. biến là biến thế nào. bác chim lợn vừa phải thôi. VK ck ông Nhơn bán cho tập đoàn Novaland chứ bán cho ai mà thiên hạ kêu úp bô NĐT. các bác nào nghi ngờ có thể thống kê sao khi ông Nhơn bán thì sở hữu của NVL cũng tăng tương ứng

Cụ @BacKieuPhong không nhầm trước hô múc DIG liên tọi lên tới đỉnh đột mà . Giờ lại sang chê NVL thế :smile:

quan trọng xử lý áp lực từ trái phiếu ngắn hạn trước. trái phiếu dài hạn thì vẫn ko sao.

Để Ý nhiều fan ruột hô DIG ngày trước sang chê NVL phết . Còn xuống ác vì chúng nó cùng họ mà đi sang cắt chym nhau

1 Likes

tôi thấy ông này ko ra gì rồi. thấy ngta vô đường cùng còn ko tha

Ngoài ông này còn mấy ông fan trung thành nữa cơ, đệ ruột bác 7

1 Likes

NVL như DIG hồi tầm này năm ngoái nhỉ. Chắc nhiều a e lao vào cảm tử 2 ngày trước.

dig anh ôm lâu đó.mầy dòm lại anh bảo nvl lúc 90k.píc thằng đéo nào lập con CEO đó. :laughing:

khác nhau chứ bác. DIG lên sốc hơn. NVL thì ko dc như vậy. tôi vẫn có DIG trong danh mục

tao hiểu sao DIG dạo này trật vật rồi. toàn thành phần kiểu này hô hào ko. có khi lướt sóng rồi tạo ních ảo dìm DIG. Bắc Kiều Phong mà chả có tí khí phách gì

1 Likes