"Tin vui" với ACE giữ FLC ROS ART AMD HAI KLF

, , , , ,

Uh bạn nói đúng, nhưng mà vài line để cũng được, mình tin nó về 2x

1 Likes

FLC về 2X chắc cuối năm, mua cp khác ăn hơn.

1 Likes

Tuỳ bạn thôi,

1 Likes

FLC cuối năm 2022 lên 15 là a e mừng lắm rồi.

Ai hiểu và đọc bài viết của Ad hôm nay có lẻ đã bán ra hết FLC để mỗi tối ngủ ngon. Hãy mua cổ phiếu khi bạn hiểu về nó, biết về nó. Với FLC trừ BLĐ, người nhà, những NĐT như chúng ta sẽ ko thể hiểu nổi FLC đang làm gì và sẽ làm gì.

Tư vấn hỗ trợ đầu tư Phạm SSI: 0362 762 967 - Zalô

Đây là tất cả những gì bạn đang hiểu về FLC

hn ai chưa bán flc quả là xui xẻo :sleepy: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

còn chờ lâu lắm.chả có ai thâu tóm vùng này đâu ace ạ

2 Likes

Người bán flc rồi bắt đầu sẽ nói cản và hy vọng flc giảm đến kỳ vọng , sau đó mua. Còn người giữ flc chia làm 2 thành phần, người nói tốt, người thì mặc nhiên không phản ứng. Nên tuỳ theo cách nhìn mỗi người thôi bạn.

1 Likes

Hôm nay là phiên cân bằng của hst flc thôi.

1 Likes

Ai bán cư bán , ai mua cứ mua.

1 Likes

A mua hôm đáy 10.25. Mai hàng mới về nhé. Vẫn còn 10k FLC 10.25 đây. Nhưng hàng cờ bạc biết nó sẽ giảm.

2 Likes

https://amp.vnexpress.net/them-em-gai-ong-trinh-van-quyet-bi-bat-4447834.html

2 Likes

Cờ bac hay không là do định kiến của mình về flc thôi. Chứ bản thân flc nó tạo công ăn việc làm cho biết bao nhiêu người trên đất nước này. Mình không nói tới TVQ, Flc là flc . Mình tiếp cận một cách cờ bạc thì nó là cờ bạc thôi. Nói chung mỗi người một ý. Hàng này giảm Sốc thì tăng mạnh cốt để cân bằng thôi.

1 Likes

Theo cá nhân mình nghỉ rằng, từ ở thời điểm này là cuối của giai đoạn thịt lẫn nhau ( nghĩa là hô đẹp cho ngta mua vào, sau đó chốt, chốt lời xong quay lại đưa thông tin hù dọa sẽ giảm này giảm kia, và chờ giảm, sau đó canh giá tốt để mua lại… lặp lại như vây) . Kinh nghiệm của mình không nhiều nhưng cũng đủ rút ra bài học là khi phải ăn trúng ớt thì cũng phải chờ, mà tốt nhất là khi đầu tư/ cơ cũng hạn chế đánh ngắn ăn line.

1 Likes

FLC - Nó giao dịch hàng chục triệu cổ phiếu, a e mình mua được mấy chục nghìn ăn thua gì mà hô hào chứ. Có nào nói thế thôi.

3 Likes

Đúng rồi bạn, Ae mình đang chia sẽ thông tin học hỏi nhau . Chứ Ae mình sao đủ khả năng để nhắn tin vào group chat, ■■■■ để khiến giá cổ phiếu tăng giảm được

2 Likes

Chuẩn luôn. Mình là muỗi vo ve đốt trâu bò thôi.

2 Likes

ACE nào cần mình hỗ trợ hãy inbox nhé. Mình hỗ trợ 1-1.

Ai bán cứ bán tin xấu nhất hệ aC đã ra rồi thì ko có lý do để ta ko ôm …

3 Likes