"Tin vui" với ACE giữ FLC ROS ART AMD HAI KLF

, , , , ,

hai art klf amd tím cả hết ròi kìa bác. mai lại đến lượt ros flc thoi mà

1 Likes

theo nhận định của anh trong ngắn hạn FLC ko có động lực để đi lên, các thông tin lùm xùm phía trước còn rất phức tạp… T+3 nđt vào hôm nay khả năng sẽ lỗ. thoát ở giá này cũng ko tồi.

1 Likes

Cổ đông của nhóm cổ phiếu FLC có thể nói hôm nay như nhặt được kim cương từ trên trời rơi xuống. Tuy nhiên theo quan điểm của Ad việc này sẽ ko xảy ra trong nhiều phiên, đây có thể là hiệu ứng đến từ việc FLC có lãnh đạo mới hoặc FLC đạt được một thỏa thuận nào từ sân sau. Do vậy hôm nay chỉ là “tin vui” ngắn hạn, còn về dài hạn nhóm cổ phiếu FLC vẫn sẽ còn xấu, còn xấu đến đâu chúng ta phải chờ xem. Do vậy lời khuyên dành cho ACE NĐT đây chưa phải là giai đoạn mua vào hoặc tiếp tục giữ với nhóm cp này.

Phạm SSI: 0362 762 967

3 Likes

anh mua 1000k FLC hộ em với, chôm tiền má mua FLC mà lỗ vầy má đánh em chết !!

1 Likes

Năm 2017, theo định giá của UniCap, tổng giá trị tài sản thuộc quyền sở hữu, quản lý của FLC, bao gồm giá trị các dự án, khoản đầu tư và tài sản khác… đạt 9 tỷ USD, lớn gấp 3 lần con số Savills từng định giá cách đây 3 năm. Tại sao lại ko đánh bạc nhỉ. Khi đầu tư hiểu biết đánh bạc cũng là đầu tư, mà đầu tư mà ko hiểu biết thì thành đánh bạc

Để anh cho cho bé, để sdt cho anh

nđt biết tận dụng đòn bẫy nội tại của chính dn, là pp đầu tư vô cùng thông minh và nhạy bén. nđt dùng chính sức mạnh tài chính, nội lực của dn tạo ra lợi nhuận mà kg mất một chi phí nào, nhưng loại nđt kiểu này rất hiếm. vì nđt bh có tìm hiểu dn đâu, có chịu đọc báo cáo, pt về dn đâu,…đa pần họ đua lệnh theo hội nhóm, theo đám đông, sợ fomo,…vì vậy mà họ từ thiên nga trắng thành thiên nga đen cũng từ đây

1 Likes

Tôi cũng nghĩ vậy. Hôm nay bắt sàn FLC cũng không đẹp lắm. FLC khó vượt 13 trong tháng 4. Chỉ loanh quanh giá 12 đến hết tháng 5 thôi.

1 Likes
1 Likes

Tin vui cho BOS nè. Nên nhớ TT là báo đầu tiên đăng tin cấm XC và ko gỡ nhé

Click vào xem nhé ACE

Không biết có thật không, thấy lo quá. Con bạn đến nay vẫn ngoan cố kg chịu bán flc, lại muốn chờ lên. Hnay nó hết tiền chứ kg nó lại mua nửa gòi, kg cản đx.

1 Likes

Vậy thì hết thuốc chữa rồi, khuyên bạn bán nhà về quê đi. Chỉ là chiêu lùa gà thoát hàng thôi.

1 Likes

Bán đê để anh tao mua

Ngoài trách nhiệm hình sự, Chủ tịch FLC ông Trịnh Văn Quyết có phải bồi thường dân sự cho NĐT bị thiệt hại do những hành vi như thao túng giá, che giấu thông tin trong hoạt động mua bán chứng khoán của ông ấy nói riêng, tập đoàn FLC nói chung và các các nhân đã tích cực giúp sức, tạo điều kiện cho ông làm bằng đc hành vi của mình?

sang tuần mua mới chứ nhỉ ủng hộ 1k, kaka

kaka ủng hộ tiền thăm nuôi qc.mỗi tháng ủng hộ 1k flc kakaka khi qc ra khám ae có 120k flc

vãi.cho bạn e làm cô đông vĩnh viễn của flc đi. nó nghiện gòi kg ra đx đâu. ck a thấy có đầy ô nghiện ga