Tinh hoa đường ma hội tụ

PHƯƠNG PHÁP GIAO DỊCH HIỆU QUẢ CHO NGẮN VÀ TRUNG HẠN. “

Tôi luôn ấp ủ và cố gắng làm một điều là chia sẻ cho mọi người kiến thức cơ bản về chứng khoán và phải tìm ra bằng được phương pháp giao dịch hiệu quả cho người mới bắt đầu để họ có thể rút ngắn được quảng đường (nếu không gọi là đi Tắt) và dành thời gian để trau dồi thêm kiến thức khác nữa vì “Thế giới quả là rộng lớn và có rất nhiều việc phải làm”.
Phương pháp giao dịch này tôi tạm gọi “Tinh hoa đường MA hội tụ”. Phương pháp phỏng theo nguyên lý chọn cổ phiếu của Mark Minervini kết hợp phân tích dòng tiền, nghiên cứu dữ liệu lịch sử.
Mình muốn tặng lại phương pháp này cho các bạn yêu thực sự yêu thích trading chứng khoán.Hi vọng sẽ giúp dk phần nào trong tư duy trading của các bạn mới đầu tư ck.
Phương pháp này không hứa sẽ giúp bạn trở nên giàu có,nhưng sẽ giúp các bạn hạn chế được rủi do tới mức tối đa.Phát huy hiệu quả trong trading.
Ai thực sự muốn biết về pp này thì để lại commend hoặc ‘’chấm’’,mình sẽ giử trực tiếp cho nhé.
Chúc cả nhà trading hiệu quả!

2 Likes

Các bác có biết 3 lô đất mà TDC mới nhận chuyển nhượng từ cty mẹ IDC với giá chuyển nhượng 456 tỷ có diện tích bao nhiêu k nhỉ ?

Chấm

Chấm

e quan tâm

Tặng bạn pp này nhé,chúc bạn giao dịch thành công!
Nếu yêu thích traiding mời bạn tham gia nhóm của mình nhé:Nhóm: SMART STOCK _ BETTER LIFE

Tặng bạn pp này nhé,chúc bạn giao dịch thành công hơn nữa!
Nếu yêu thích traiding mời bạn tham gia nhóm của mình nhé:Nhóm: SMART STOCK _ BETTER LIFE

Tặng bạn pp này nhé,chúc bạn giao dịch thật thành công nhé!