TNH - Bệnh viện cũng có cái hay

anh ơi ! , vụ làm theo chuỗi tnh là sao ah . em mua từ giá 40 , lời cũng nhiều nhưng nghe anh nói cũng để im

1 Likes

Em hỏi chơi rồi. Em nhìn chuỗi cafe, chuỗi siêu thị… Giờ TNH đang sở hữu vận hành 2 bệnh viện, và đang kế hoạch xây thêm 3-5 bệnh viện ở các địa phương địa điểm khác nữa, thì đó là chiến lược làm bệnh viện theo chuỗi. :slight_smile:

2 Likes

Chào bác, cho mình hỏi thêm được không ạ. Phương án chia cổ tức 25% của tháng 8 sẽ thay đổi phải không ?

1 Likes

em ko biết thiệt anh, em xem báo cáo trên SSI cũng ko có nói vụ sắp làm chuỗi , nhưng thấy mấy anh có mở pics nên em mua theo thôi ,

<3

1 Likes

Vài hôm nữa sẽ biết chi tiết khi công bố kế hoạch cụ thể bạn nhé. Cũng sẽ dần lộ diện bên nước ngoài nào đang muốn ngồi vào ghế HĐQT công ty khi mua ròng 1 tháng qua, mua trên sàn.

2 Likes

Kế hoạch xây thêm 4 bệnh viện trong 2-3 năm tới, nên mới có vụ tăng vốn đợt này. Có thể là có tham gia của tổ chức vào với 1 plan như vậy.

2 Likes

thế em mua thêm thôi , làm bv thì quá ngon

1 Likes

đúng r, bác bỏ r, Hòa có gửi lên link trong bài đấy

15 Likes

kế hoạch cũ hủy r, sắp tới đại hội cổ đông bất thường sẽ biết.

14 Likes

image

14 Likes

Bạn lo cái đó làm gì, lo như thế thì VN mãi là nước nông nghiệp, ko bao giờ dám làm công nghiệp dịch vụ vì cứ chưa làm đã lo lỗ. VIN nó ko dại khi bỏ nhiều tỷ Đô vào mảng ô tô, Elon Musk không dại khi bỏ vốn vào dự án ko tưởng là SpaceX. Người ta có ước mơ chinh phục, mở rộng phát triển… bạn đang suy nghĩ kiểu con nhà nông, làm bé bé đủ ăn cũng là ấm rồi. :rofl: :kissing_heart:

2 Likes

Khiếp vậy, bác đi guốc trong bụng a Tuyên thì mình chịu thua, vì mình ko phải a Tuyên.

1 Likes

Chào bác, mình thấy kỳ vọng vào TNH cũng ko hẳn sai. TNH còn mở rộng thì còn tăng trưởng, việc rộng là cần thiết theo nhu cầu KCB của khu vực. Biên lợi nhuận của TNH khá là ổn so với các bệnh viện khác.

Lần này TNH đẻ gấp đôi thì hay

2 Likes

Có vụ hợp đồng xét nghiệm với sam sung trị giá 200 tỷ cho vào quý 4 thì ngon quá nhỉ

1 Likes

Một doanh nghiệp hội đủ yếu tố tăng trưởng CANSLIM, Cagr mỗi năm có khả năng trên 25% gđ từ 2022 - 2026, vốn hóa mới 2k tỷ…Các bác ko đầu tư thì đầu tư gì :))). Con sóng đầu cơ sẽ sớm kết thúc trên tt thôi, đừng hưng phấn quá! CƠ BẢN MỚI LÀ NỀN TẢNG!..

3 Likes

Ngon quá mai lại CE…

1 Likes

Hôm nay cây nến bị sao v mn

1 Likes

Hòa mở pics cái TNH nay đỏ rồi? :slight_smile: :slight_smile:

:rofl: :kissing_heart:

1 Likes

tạo nền 2 lá cờ, cơ hội để múc thêm mà bác :smile:

1 Likes